Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamasha la Fiesta: RC Dodoma apokelewa kwa vidole viwili!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dik, Sep 16, 2012.

  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hii imetokea ucku wa kuamkia jana katika uwanja wa jamhuri Dodoma ambapo RC Rehema Nchimbi alikuwa mgeni rasmi katk kukabidh gar kwa mshindi wa fiesta.

    Alipanda jukwaani na kusema "Dodoma hoyee" watu wakawa kimya isipokuwa wachache ndiyo waliitikia! Alipowapungia alinyoshewa alama ya Vidole wawili inayotumiwa na CHADEMA.

    Kilichonishangaza ni pale aliposema "TUDUMISHE AMANI ILIYOPO KWA KUWAKATAA WALE WOTE WANAOHATARISHA UWEPO WAKE! DODOMA NI SALAMA KWA SABABU YA AMANI"

    Swali langu;
    Anayehatarisha amani ya Tz ni nani? Anamaanisha tuikatae serikali yetu? Maana polisi ndio wanaohusika hapa kutokana na mauaji, ubambikiziaji makesi, kuhusika na wizi nk. Ikumbukwe huyu RC ndiye alikataza mikutano ya siasa hapa Dodoma saa chache baada ya halaiki ya watu kujitokeza kumpokea mbunge NASSARI kwenye viwanja vya barafu
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    RC anaenda kwenye Dansi la watoto kufaya nini?
     
  3. A

    ADK JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Siku zao zinahesabika
     
  4. M

    Makupa JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    ni wapi inapokatazwa mtu mzima kwenda disco
     
  5. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Amepata alichokuwa anakitaka.
     
  6. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yale Makubwa wanayopaswa kuyafanya yalishawashinda Mkuu, sasa hivi wamehamia katika mambo ya akina Diamond ndiyo wameona ni saizi yao.
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hili nalo neno, mfano mkuu wa kaya
     
  8. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    angemuuliza kwanza mama salma alichokikuta kwa wototo wa shule moja ya msingi walipompokea kwa peopleeeeez......
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mtu mzima hakatazwi kwenda disko, tatizo ni disko la watoto! Soma tena post ya jamaa sio unakurupuka!
     
  10. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,260
    Likes Received: 1,367
    Trophy Points: 280
    hawa ndo viongoz we2 cha kushandaza ana phd..apa cjui ni ya mipasho...
     
  11. D

    Dik JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Phd za cku hzi kama karanga!hata mm nitaanzisha chuo cha kutolea phd ila sharti uwe na kadi ya ccm!muda wa mafunzo utakuwa wiki 2!
     
  12. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  13. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,121
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Du shuleni kwa mwanangu wanaimba m4change*3 kwenye mchakamchaka asubuhi,.........
     
  14. M

    MPIGA ZEZE JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Ni kweli wameishia katika mafiesta. Bila shaka aliombwa kuwa mgeni rasmi lakini kama angekuwa na akili nzuri, angemtuma katibu muhtasi wake kumwakilisha. Ni yale yale mkuu wa kaya huletewa mialiko mingi ya mikutano na semina za kimataifa lakini hung'ang'ania kwenda mwenyewe badala ya kutuma watu wa kumwakilisha hata kwenye visemina vya hadhi ya wakuu wa vitengo wizarani. Bongo usiyoijua!!!
     
  15. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Fiesta siyo disco ni NGONO na uchafu wote wa vijana.
     
  16. j

    juu kwa juu JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ni dr wa ukweli siO wa wasi2 . Ni dr. Wa darasani. Rc wa ukweli sio Kama . Mcheza disco za usiku mbowe.
     
  17. a

    actus Senior Member

    #17
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 7, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yani wewe unasubiri sehemu inayokataza na kuzuia jambo fulani ndio na wewe utafuata maelekezo???
     
  18. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    akili yako ni 1kB
     
  19. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Una uhakika kuwa huyu hana degree au PHD ya nanihii ile mrisho gambo aliyomtuhumu mwanasheria wa halmashauri (w) korogwe??
     
  20. h

    hans79 JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Like komba for Lulu
     
Loading...