Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamasha la CDM-Makumira University

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PakaJimmy, Jan 23, 2011.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Wakuu,
    Salaam.
    Muda huu ninapoandika ni kwamba Makumira University kunaendelea tamasha kubwa sana la vijana wanachuo linalohus mwelekeo wa taifa letu na vijana.
    Makamanda wa CDM waliopo ni Mwenyekiti taifa-Mbowe,
    Mbunge Arusha mjini -G. Lema,
    Mbunge wa viti maalum-Grace Kiwelu na wengine wengi.
     
  2. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    saaaaaaaafiiii sanaaaaaa! endelea kutujuza paka jimi!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Wakuu moto uliowashwa hapa ni mkubwa, kuzimika itachukua miongo.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    kutakuwa pia ufunguzi wa tawi la cdm na kukabidi kadi kwa wanachama wapya.
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    jaribu kuulizia ulizia kama kuna mwenye ile cd ya arusha uweze kuturisha online....., Nimeshaona bila jitihada zetu wenyewe hii cd haitapatikana
     
  6. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Endelea kutupa info Jimmy, si unjua ingekua CCM hapo TBC wangekua live on air
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    PJ ndio hapo nakokupa credit katika ku report interest za taifa letu hasa vuguvugu la ukombozi. Jana ilikuwa ngumu kuwapata waliokuwa viwanja vya mabibo
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Saa ya ukombozi imewadia PJ fanya utaratibu tuone picha! Wingine tupo Jeddah
     
  9. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    PJ uwe makini husikiza idadi ya kadi za wanachama wapya...maana hili ndio linalowafunga midomo wana ccm wakisikia number za kadi mpya..
     
  10. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wameorganize lini mbona maandalizi yamefanyika kimyakimya au ni mimi tu sikuwa na taarifa. Bravo chadema!! Kwa mtindo huo, mafisadi na chama chao kichwa chini miguu juu.
     
  11. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Zikichukuliwa na picha za kadi zinazorudishwa za sisiem, mambo yatakuwa bam bam zaidi. Hakika ukombozi ukianza, hakuna wa kuuzuia.
     
  12. akajasembamba

    akajasembamba Senior Member

    #12
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Tusije tukasikia hivi karibuni inatungwa sheria haraka haraka ya kuzuia wanavyuo kushiriki shughuli za kisiasa mana inaanza kula kwao sasa hadi kilichodhaniwa tawi la chama UDOM wamewageuka wanakijani na manjano!
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Samahani wakuu..nilikuwa eneo ambalo halikuwa zuri kimawasiliano...
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Lema amesema kuwa haitakiwi kwa msomi yeyote wa University awe bado ccm
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    mbowe kaeleza kuwa kazi ya kudai haki si ya lelemama, ndiyo maana wanavaa magwanda...
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Na kwamba watayavua siku watakuwa wameifikisha nchi hii kwenye haki, usawa wa kila mtanzania na kwenye amani ya kweli..
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Pia mbowe anaendelea kueleza kuwa maana ya NGUMI wakati wa kusema PEOPLES POWER ni kuonyesha ushujaa, na kuwa tayari muda wote bila ya hofu~!
     
  18. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Kazi nzuri sana kwa CDM. PJ tupe update plz!!!!
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    wakuu, picha zitawekwa baadaye..kamanda wangu SaharaVoice yuko eneo latukio kwa sasa ndiye anayesimamia upande wa picha...
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Mimi imebidi niende mahali penye cafe' ...hivi napewa details kwa simu, then narusha..maana mtandao wa simu leo una shida!
     
Loading...