Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamaa ya Vipesa Inaiua UDSM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ibange, Feb 6, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi sikubahatika kusoma UDSM, lakini wale waliosoma pale na wale waliosoma vyuo vingine tunakubaliana kuwa Udsm ni taasisi inayoheshimika sana barani Afrika. Hii inatokana na jitihada za walimu na wanafunzi wake kuwa na critical minds. Mnakumbuka pia mwaka 1995 Udsm ilichangia sana kuleta mageuzi hapa nchini na wakati huo alikuwa akizungumza mtu wa udsm Tz inamsikiliza anasema nini.

    Leo kuna watu wachache kwa tamaa zao za vipesa wameamua kwa makusudi kuiua taasisi hii. Anayeongoza kuiua udsm ni Dr(sic!) Benson Bana. kwa maslahi yake binafsi anatoa maoni ambayo hata watu wasioenda shule wanampuuza lakini tatizo wanaenda mbali zaidi na kuipuuza Udsm. Bana, kumbuka Prof wa ukweli Shivji, akina Dr Rwaitama, Prof Baregu et al hawana pesa lakini wanaheshimika sana na watazikwa kama mashujaa. Wewe hizo shilingi mbili unazohemea zitakufaa nini? Kuna haja gani kuuza utu na heshima yako kwa shilingi? Nyerere na Regia hawakuwa na pesa lakini ni mashujaa watakaokumbukwa milele, jifunze, unatuaibisha watu wa kabila lako!
     
  2. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,794
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Hivi Dr. Bana ni mtu wa wapi kwani hadi awaaibishe watu wa kabila lake? Ila jamaa anatia kinyaa kwa kweli.
     
  3. i

    ibange JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hii imekaa kisiasa zaidi kuliko elimu Mod
     
  4. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mtu mmoja sio UDSM. CRAP!
     
  5. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ni Muhaya wa Kanyigo.
     
  6. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umenena ukweli wenyewe kwani mtu mwenye PhD hawezi kuzungumza upupu kama ule wa Benson Bana! Ila naona anaujua ukweli vizuri sana ila njaa ndo inamuumiza...!!!
     
  7. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    error 604 try again!
     
  8. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 589
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    access denied.
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    System error....try again later.
     
  10. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bana amefogi vyeti
     
  11. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Dokt Bana ni Mhaya.
     
  12. n

    nkwezi Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: May 8, 2007
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Umeona eeeee, apeleke jukwaa la siasa.
     
  13. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio siasa wakuu, ni taaluma apo. Ofcoz mtu mmoja sio UDSM lakini iko wazi msomi mmojammoja ndio wanaofanya UDSM. So ni swala la kimjadala kuwa msomi mmoja akifanya madudu je hawezi kuidhalilisha taasisi hiyo?
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Bansen burner-apparatus used in the labaratory as a source of heat

    So ni mfukaji tu,ni mchemko tu hana jipya
     
  15. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika vyuo vya hovyo kipindi hiki ni UDSM amini usiamini yaani kimejaa mambumbumbu wengi.
     
  16. C

    C programming JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    ni muhaya.....wa muleba kusini.....ni ndugu yake mukandara
     
  17. Eghorohe

    Eghorohe JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kafanyeje sasa?
     
  18. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,555
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    kumbe muhaya wa kanyigo! ndo maana ni *****, sishangai
     
  19. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    nadhani ni mzamzibar kama sijachanganya madesa
     
Loading...