Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamaa nyingi mbaya!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MAMMAMIA, Aug 23, 2011.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Jamaa tamaa zilimshika, akaanza kutaka zaidi, na zaidi, na zaidi...mpaka....[video] The Black Hole - YouTube[/video]
     
  2. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimeshindwa kufungua huo mpira, but tamaa inaonyesha kuna tamaa na kunogewa hapo
     
  3. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Samahani Mkuu, hata mimi nikifungua hii link hapa inakataa, lakini pahali pengine inafunguka. Jaribu hii:
    The Black Hole - YouTube
    Or search for "Black hole in You Tube", it is interesting!
     
Loading...