Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamaa na Heshima havikai sehemu moja!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Jun 6, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    TAMAA husababisha mtu kutamani asiyokua na uwezo nayo!
    TAMAA, utatamani cheo cha mwenzako!
    mke/mume wa mwenzako!
    TAMAA, humleteleza mwana wa kiume akamangwa T.igo hivihivi !
    Mwana wa kike nae hutokea akahalalisha kuchezewa T.i.g.o kwa tamaa ya kufanikisha muradi ahidiwa.
    TAMAA, ya kupata maslahi bora humsababishia Mwalimu na Mwanafunzi kushiriki kuuza na kununua mitihani .
    HESHIMA UTAKUA NAYO UKIWA MUUMINI WA TAMAA ?
    Hakika TAMAA na HESHIMA HAVIFUNGAMANI .
    Nawasilisha .
     
  2. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    asante muhesimiwa sipika kwa kunipa nafasi hii nami kuchangia hoja hii kama ifuatavyo.... ntarudi badae kidogo ngoja nikapige chabo kwa muhesimiwa konie ye atachangia nn!
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,364
    Likes Received: 3,180
    Trophy Points: 280
    ni kweli.....

    Ila kuna 'tamaa nzuri'
    kwamba nimeona judgement kanunua kiwanja, na mie nitajibana bana nitakopa nitanunua kiwanja..... Hii nadhani heshima inakuwepo....
     
  4. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    Well said Judgement
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    BT ni hivi hiyo haitokua Tamaa!
    Huo utaitwa wivu! Wivu wa maendeleo .
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,364
    Likes Received: 3,180
    Trophy Points: 280
    ok, kumbe huo ni wivu?
    Subiri nukutafutie mfano mwengine loh.....
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Niko full kuungoja!
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,364
    Likes Received: 3,180
    Trophy Points: 280
    nimerudi ila sijapata mfano mwingine...... Subiri Kongosho aje atusaidie
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    BT labda kwa nyongeza nikukumbushe yaliojiri masiku ya nyuma.
    Early 70"s , 80"s makaka zetu waliopupia kazi za ubaharia walichezewa sana miili yao kinyume na maumbile kwa TAMAA ya kupata meli .
    Ninao ushahidi toshelevu ktk hilo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...