Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"tamaa mbaya"

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Emaglo, Jan 15, 2012.

  1. E

    Emaglo Senior Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kulikuwa na nchi moja kulikuwa na njaa akatokea tajiri mmoja mwenye shamba kubwa akaenda kutafuta watu wakumsaidia kuvuna kwenye shamba lake ili awalipe kusikia hivyo wanaume wengi walijitokeza kwenda kufanya kazi kwa ajili yao na familia. Siku ilipofika yule tajiri akawachukua na kuwapeleka shambani na wakapatana kwamba m2 atalipwa kutokana na idadi ya magunia atakayo vuna na kupeleka stoo basi shughuli ikaanza wakapeleka raund ya 1 2 3...jamaa mmoja mvivu kwa tamaa ya kupeleka mizigo mingi stoo akaamua akusanye mabua na kujaza kwenye maguni haraka na kupeleka stoo akapeleka 5 na 6 walipofika trip ya 7 yule tajiri akawambia raund hiyo wasipeleke stoo na hiyo mizigo waliyobeba ndo itakuwa malipo yao kwa maana hela waliyopatana ilikuwa ndogo
     
  2. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Kama vile stori imeishia hewani. Sijaipata vizuri
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,208
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    hahaa huyu jamaa kenge kweli ..kwa hiyo akaenda home na mabua
     
  4. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    nimecheka sana. jamaa akome uvivu.
     
  5. T

    TUMY JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ah ah aha ha a ha ha ha aah ah ah ah ahh , Uvivu ni Noumer,:lol::lol::lol:
     
  6. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Lakini huu ujira wake unamfaa kwa sababu kuanzia mwanzo alikuwa anabeba mabua
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaaaa jamaa imekula kwake mazima chali yangu
    dah awapekee ng'ombe wake tu
     
  8. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    imekula kwake
     
Loading...