Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taliban Threaten to Behead American Soldiers

Discussion in 'International Forum' started by MaxShimba, Mar 13, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
  2. N

    Nonda JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 1,175
    Trophy Points: 280
    Hawa askari/wanajeshi wa USA wamefanya kosa lipi hata wapate vitisho vya kukatwa vichwa?
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Ni yule Marine anaye daiwa kuuwa watu 16, yote imeanzia hapo.
     
  4. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Makosa wanayoyafanya hata hayawezi kuhesabika kwa mauaji wanayoyafanya huko.Hawapo kama binaadamu na wala hawafanani na wanyama kwani mnyama anahuruma kuliko hawa.Wanaua na kukojolea maiti wengine wanaua halafu wanakata vidolea eti ukumbusho.Wanabaka mpaka watoto na kuwaua jamani hivi makosa gani unayoyakubali.Wanahasira ndio maana wanasema chochote au kufanya chochote.Hivi wewe waje wanajeshi waingie ktk nyumba yenu halafu wakuulie familia yako yote mpaka watoto utakuaje au utachukuliaje hilo suala.Kwakweli tumuachie mungu ndio atakaetoa hukumu kwasababu wamepewa leseni ya kuua kwahio wameshatoa roho zinafika milioni kwasasa sasa sijui ukichanganya na Iraq idadi itakuja ngapi.Wao tu ndio wanaroho za kuishi kwa raha lakini wengine waishi na hofu wakati wote.
     
  5. M

    M-Joka JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 13, 2007
    Messages: 308
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe uko hai kweli, maiti, kipofu, kiziwi au umelala usingizi?????. Manaake haya maswali mengine ni kama vile mtu hupo kabisaaaaa ulimwenguni na wala hujui kabisaaaaaa nini kinaendelea. Hivi ni kweli kabisa hujui makosa yao? kweli kabisa??? Unbelievable !!! Au ndio ukweli kwamba uko- very insensitive na inflictions wanazo-commit hawa mahabithi out of their arrogance?

    Kwa hili bora tu unyamaziwe kimya ili uamke au uzinduke mwenyewe, loh !!!
     
  6. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    talibani wanapiga kelele tu-nowdays hawana kitu
     
  7. M

    M-Joka JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 13, 2007
    Messages: 308
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama hii ya juzi ya kuua watu 16, vyombo vyao vya habari vinajaraibu na vimefanikiwa tena kudumaza (brainwash) akili za wengi akiwemo Nonda na wengine wengi humu jamvini ya kwamba eti "wameua tu watu 16". Ukweli ni kwamba sio kwamba wameua tu, kitu ambacho wanafanya kila pahala na mara kwa mara katika ardhi za waislamu, bali ni kule "KUCHOMA MOTO MAITI ZA WAISLAMU, KITU AMBACHO NI HARAMU DHIDI YA UISLAMU" ndio kinachokifanya hiki kitendo kuwa DESECRATION nyengine ya maiti za waislamu. Zaidi ya hivyo ni kwamba, kile kitendo cha kuzichoma moto maiti ni obviously PREMEDIDATED, na hili waMarekani na mahabithi wenzake wote wanalijua wazi, na hawana ujanja isipokuwa kumu-handover kwa Taliban (sio Karzai) ili ahukumiwe na aadhibiwe. Pengine waliozongwa na kutoyajua haya ni baadhi tu ya wale wasio analyse mambo hapa jamvini, ambao huja na maswali ya ajbau ajabu kama vile wameamka toka kuzimu. Sasa wanachofanya kutumia vyombo vyao vya habari ni kubabaisha ifuatavyo:

    1. Wanatangaza kuua tu, na kurudia rudia kuua tu!!! na wanaficha/suppress ukweli wa desecration ya maiti (kuchoma moto) katika juhudi za ku-sugar-coat kina halisi cha uovu wao.
    2. Wanatangaza "pre-emptively" kwamba ni kutokana na "mental breakdown". Hii ni "pre-emptively" kuweka kipingamizi dhidi ya premeditation, ambayo ni wazi hapa kutokana na kitendo cha kufikia kuchoma moto maiti, ambayo ni hatua nyengine mbele baada ya kuua ambayo waziwazi lengo lake ni kuongeza machungu kwa loved ones, hii ni premeditated act. Na waMArekani na mahabithi wenzao wanafanya hivi kila wakati na kila mahala.
    3. Wanatangaza kwamba ni "rogue soldier" ili kuji-distance wao wenyewe na kujisafisha wakati ukweli ni kwamba hii mentality ni rampant miongoni mwa majeshi yao na hata politician wao behind the scenes. Kama ni rogue, kwanini wamlinde? na inavyosemekana ni kwamba tayari wameshamkimbiza kupitia Kuwait.

    Kwa kifupi ni kwamba yule au wale wahalifu ni lazima wawe-handed over kwa Islmaic Emirate of Afghnistan na wahukumiwe na waadhibiwe ipasavyo, kinyume na hivyo, hata wamfanye nini wao wenyewe ni sawa tu na ku-deny haki kwa ndugu na jamaa wa victims, na watu wote wa Afghanistan. Hopefully hili jamvi halitasahau hili na Nonda na wenzake angalau wataamka wataanza kuweka kumbukumbu hivi sasa ili wiki, mwezi, mwaka, miaka, karne na millenium ijayo tusiwe na kazi ya kuwakumbusha au kujibu mwaswali ya kilevilevi au kumtindio-mtindio.
     
  8. N

    Nonda JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 1,175
    Trophy Points: 280
  9. N

    Nonda JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 1,175
    Trophy Points: 280
    Ingia hapa http://www.jamiiforums.com/international-forum/125362-ugaidi-wa-serikali-ya-marekani.html
     
  10. M

    M-Joka JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 13, 2007
    Messages: 308
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  11. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Why do americans die for afgnanistan people? Do american blood worth these people? I ask americans to leave afghnistan as soon as possible. You dont deserve to be beheaded for ungrateful people.
     
  12. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Afghanistan is good for Afghan's people and America is good for Americans why are they there from the first place?The Afghan's they will be happy without foreigners.All what they provide to Afghan's people is fake Democracy and blood shade for Afghan's women's,children's and all inocent people.Remember GOD (ALLAH) is watching.
     
Loading...