Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taliban suspends all talks with usa

Discussion in 'International Forum' started by BabuK, Mar 15, 2012.

  1. BabuK

    BabuK JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 1,841
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    BBC News has just reported that Talibans have suspended all with US following brutal massacre of 16 afghans by a US soldier who has been flown out of Afghanistan to Kuwait.
     
  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    takbiiir
     
  3. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    No comments!
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    War will never end
     
  5. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,479
    Likes Received: 2,722
    Trophy Points: 280
    Msengwile Taliban..
     
  6. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    suspending talks will inflicts much pain to local Afghanistan who for years have good experience of usa mayhem
     
  7. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    @Edward Teller
    Suspending talks will inflicts pain to both sides and may be USA in more pain.Kwasababu vita hii haina ukweli wowote na mpaka sasa hivi hawajashinda vita na hakuna dalili yoyote ya kushinda isipokuwa America wanaendelea kupoteza wanajeshi wao na kupoteza mabilioni ya pesa pamoja na lawama nyingi za vitendo wanavovifanya na mauaji ya raia wasio na hatia ktk nchi ya watu.America ndio waliotaka mazungumzo na Talaban kutokana na kushindwa kwa vita na tatizo hawawezi kuondoka kama hawajashinda vita kwasababu itakuwa ni aibu kwa Taifa kubwa ku-sarender.Hivo wanataka watalabani wakubali kushindwa halafu na wao ndio waondoe majeshi ili waonekane kama wamefanikiwa.Pesa walizotumia ktk vita ni nyingi sana na bado wanaendelea kutumia mabilioni huku nchini mwao kuna rumba la nguvu hadi wananchi wanalala nje hovyo na kazi hakuna yaani wamefilisika.Dunia imebedilika kama ile methali inayo sema "mpanda ngazi hushuka" au "alieko juu mngoje chini".Wao wenyewe wanafahamu nini kinachoendelea kwahivo iliyobaki ni kuzua vita ya dunia na kama tunavoshuhudia imeanza we we angalia huku Africa sasa hivi ndio inazidi kuchafuliwa bila wenyewe kujijua.
     
Loading...