Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Talgwu-chunya

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by RubenM, Sep 7, 2009.

  1. RubenM

    RubenM Senior Member

    #1
    Sep 7, 2009
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MFANYAKAZI(NURSE MIDWIFE ANAYESTAAFU AKIWA NA MSHAHARA ALIOANZIA KAZI) Hivi unaweza kutaja nini kiashirio cha uwepo wa TALGWU katika halmashauri fulani? nikimaanisha uwepo wa chochote kwa kuona au hata kuambiwa. Hainishawishi sana kama hakuna hata mmoja kati ya wafanyakazi wa halmashauri 100 ambaye hata hajui misingi na uendeshaji wa chama hiki cha wafanyakazi wa halmashauri katika serikali za mitaa,mfano katika wilaya ya chunya.:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
    HUYU MTU (NURSE MIDWIFE) NI MFANO,HAJAPATA MSAADA WA CHAMA HIKI NA HAJUI KAMA KINAWEZA KUMSAIDIA.
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Karibu sana
     
Loading...