Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Talaka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tiger, Oct 19, 2012.

  1. T

    Tiger JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,718
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Waungunwa nini uelewa wenu katika hili?
    Katika agano la kale Deut. 24:1-2 Musa aliruhusu mume kutoa taraka.
    Ila katika agano jipya Mat. 19:3-9, Yesu anasema alicho kiunganisha mungu, mwanadamu asikitenganishe, na kuongeza kuwa Musa aliruhusu talaka kutokana na ugumu wa mioyo ya wanadamu lakini awali haikuwa hivyo, na akaongeza whosoever put away his wife, "except it be for fornication"(uasherati), and shall marry another, atakuwa anazini.
    Ukisoma Mark 10:11-12, Yesu anasema waliotengana na kuoa/kuolewa kwa mara nyingine watakuwa wanazini.
    Hapa ile exception ya uasherati haipo.
    Naomba tujadili hili, talaka imeruhusiwa au la(mainly kwa christians).
    Anayeweza kuweka hiyo mistari ya bible anisaidie, mimi natumia simu.
     
Loading...