Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Talaka, ni suluhu ya migogoro ya ndoa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HorsePower, Mar 7, 2012.

  1. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wapendwa,

    Nimeiona mada hii ikiendelea kwenye mtandao wa Fikrapevu nikaona si vibaya na sisi pia tukaileta hapa na kuidadavua kwa maslahi ya wana MMU wote.
    Je utoaje wa talaka (kwa wanaume)/kuomba talaka (kwa wanawake) kwa wenye ndoa wenye migogoro ni suluhu ya migogoro hiyo?

    Maoni yako, pliz.
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    As much as TALAKA sio kitu kizuri, Sometimes ni suluhisho..... Kuna vitu havivumiliki jamani.... Kuna vitu vinauma Mno!!!
     
  3. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    sio suluhisho kabisa, kwan utakiwi kukimbia tatizo unatakiwa kuliface mpaka kieleweke!.
     
  4. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    utaomba talaka ukimfumania your significant other?
     
  5. B

    Benaire JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 1,940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Talaka yaweza kuwa suluhu kwa yale matatizo ambayo yanaondoa mantiki nzima ya ndoa.
    Angalizo: ukianza kutoa talaka utaona suluhu ya kila tatizo ni talaka ndani ya ndoa...usiwe mwepesi wa kutoa talaka na kama ikitokea jitahidi hali hiyo isijirudie.
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Unaweza kutoa mfano wa tatizo ambalo halivumiliki?
     
  7. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    inategemea na aina ya matatizo.kama makubwa mno,talaka is the best option.mfano mume au mke imegundulika anataka kumuua mwenzake,mfano umeweka sumu kwenye chakula,au mume kutembea na mtoto wake{kwa upande wangu mimi,hilo halivumiliki}nitamuamini vipi huyo mume tena?au unapigwa kila siku,ukiendelea kukaa mwisho utakuwa kilema.ila matatizo madomadogo unajitahidi kukomaa nayo
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,179
    Likes Received: 16,156
    Trophy Points: 280
    Kupigwa na kutolewa ngeu mara kwa mara.
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,179
    Likes Received: 16,156
    Trophy Points: 280
    Hiyo haijakaa sawa hata kidogo (kama kweli hivyo ni ndivyo ilivyo).

    Kwa nini mwanaume atoe na mwanamke aombe?
     
  10. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Talaka ni kitu kibay Yet sio jibu au suluhu ya migogoro ya kindoa

    Matatizo ya ndoa ili yapate majibu ya kweli ni wahusika kukaa na kushughulikia tofauti zao wakimshirikisha Mungu ili shetani asipate nafasi ya kuwapa mafundisho ya uongo kuona kuachana ndio majibu

    Hahitajiki mtu wa tatu ktk matatizo ya ndoa

    Ni Mungu na WAWILI wahusika
     
  11. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Very good.
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,179
    Likes Received: 16,156
    Trophy Points: 280
    Hata kama mmoja wa hao wanandoa ananyanyaswa? Aendelee tu kuwa kwenye hiyo ndoa hadi atakapopoteza maisha yake au kupata kilema cha maisha?
     
  13. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    If it doesn`t work, why should you insist?
    Life is too short!
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni last olternative baada ya kutumia njia zote za kusuluhisha na kushikana
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ni suluhisho ndio iwapo njia zote zimefail ila kuna kitu kinashangaza, wapo wanawake wanaendelea kuwepo kwenye ndoa yenye mateso kisa wanaume wanagoma kutoa talaka.
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    haijakaa sawa kweli, inabidi na wanawake wakiona mambo hayaendi sawa wawape talaka wanaume zao.
     
  17. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Talaka ni suluhisho
    Talaka ni shule
    Talaka ni uhuru
    Talaka ni upumbavu

    Hayo hapo juu yote ni majibu. Inategemea talaka imetolewa katika mazingira gani.
     
  18. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    yan hii ni kweli kabisa.kuna mfano hai wa lijanaume limoja ambalo lilifikiri kumwacha mkewe ni suluhisho,yan ss hivi ameacha wanawake hata 20 wamefika.na mbaya zaidi watt wameathirika na kwasasa limefulia mbaya.yan hata hela ya kula ni taabu!
     
  19. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Kufumania bila mashaka> Note yasiwe mambo ya kuambiwa au kumkuta mke/mme anaongea na mtu ukahisi, NO. Mengine unaweza kusuluhishwa!!!
     
  20. mkudeson

    mkudeson Senior Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba nikusapoti walau kwa asilimia 51, binafsi natamani kurudi kuwa mtoto.
     
Loading...