Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Talaka naombeni ufafanuzi pls

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Karina, Aug 10, 2011.

  1. Karina

    Karina Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hivi ingekuwa vip kama wanaweke nao wangepewa uwezo wa kutoa talaka kwa waume zao? cos unakuta mwanaume anamyanyasa sana mke wake na kila akiomba talaka yake hapewi wakati yeye mwanaume anajivinjari na wanawake wengine nje mwanamke hata msg ikikutwa tu kwenye simu ni balaa maana kipigo chake ni cha mbwa mwitu. Sasa mi huwa na jiuliza talaka hutaki kutoa, matumizi ndani hutoi kila kukicha wewe unabadilisha wanawake huku ni kumkomoa mwanamke au ni ubinafsi?????
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,035
    Trophy Points: 280
    Hata mwanamke anaweza ku file petition ya dissolution of marriage.
     
Loading...