Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

talaka 3

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by tobycow, Feb 5, 2012.

  1. tobycow

    tobycow Senior Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mazee nimebreak up na shemej yenu wa zaman bt nataka ku update window bt cjui ya wapi ndo ya ukwel coz kila dem ninaye muulizia napewa kasoro pls help mi
    guys
     
  2. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Oa jini. Kwa ninavyokuona mtaendana vizuri tu.
     
  3. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni nini, ni nani?
    Anyway tafta aliyeacha kama wewe,
     
  4. Mariah

    Mariah New Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: May 22, 2008
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    talaka 3. jamani kwanini talaka wakati mmependana wa2
     
  5. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Pole kaka siku nyingine kaa chini ndo uje na uamuzi.mambo mengine sio ya kukurupuka
     
  6. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....natumai unatutania!
     
Loading...