Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Takwimu za Umasikini; Tanzania tunaonewa au ni kweli?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ibrah, May 26, 2009.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2009
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nimetembelea mtandao [ame=http://en.wikipedia.org/wiki/List_of_countries_by_percentage_of_population_living_in_poverty]List of countries by percentage of population living in poverty - Wikipedia, the free encyclopedia[/ame]
    nikitaka kujua nchi ambazo wananchi wake wengi wanaishi katika umasikini wa zaidi wa kipato. Ukweli ni kuwa nimeshangazwa sana kuona nchi yetu ni nchi masikini zaidi kuliko zote zilizowekwa hapo.

    Viongozi wetu kila siku wanajisifu kwa maendeleo yaliyopatikana tangu tupate uhuru! Katika takwimu nilizopata Tanzania ni ya mwisho i.e watu wengi zaidi wanaishi katika umasikini mkubwa kuliko nchi za DR Congo, Burundi, Chad nazote unazozijua wewe. Cha kushangaza zaidi ni kuwa Viongozi wetu ndo watumiaji wazuri wa fedha za umma na ndo wanaotoa misamaha ya kodi kwa wawekezaji na kuruhusu raslimiali zetu ziporwe mbele ya macho yetu.

    Yawezekana katika mtandao huu tumeonewa, naomba wenye takwimu mbadala watoe ili tujue uhalisia wa mambo kama kweli tu masikini sana au wanatuonea tu.
     
Loading...