Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Takwimu za ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by iphoneman, Dec 8, 2011.

  1. i

    iphoneman Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari zenu wana JF? hivi karbuni nmekua nikifuatilia sana hili jukwaa na kusoma threads zenye mafunzo kwa baadhi ya watu {nami nikiwa mmoja wao} ila nipo hapa nikiomba msaada kwa yeyote mwenye takwimu ya idadi ya ndoa zinazofanyika kila mwaka nchini kwetu au itakua vyema zaidi kama nitapatiwa source ya kupata takwimu hizo kwani nipo katika mchakato wa kufanya utafiti unaohusiana na masuala ya ndoa na mahusiano. Nitashukuru zaidi endapo nitasaidiwa katika hilo.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Bongo hiii?
    Nchi isiyoweka rekodi ya mambo zaidi ya kujaza mafaili kwenye mashelve? Sidhani kama unaweza kupata za nchi nzima sehemu moja.
     
  3. i

    iphoneman Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! Lakini hata nikiweza kupata za baadhi ya maeneo nchini itakua vyema pia sababu nimejitahidi kuangalia RITA lakini naambulia patupu tu.
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Kama alivosema kwa Bongo hii? Kikubwa sema what you want to know and waweza pata recommendations ya the Best way of your Research.
     
  5. i

    iphoneman Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yani kikubwa ninachohitaji saivi ni hizo takwimu tu katika vipengele vingine nimekwishaandaa
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    nenda ofisi ya msajili wa ndoa utapata tu maana mashehe na mapadri/wachungaji huwasilisha vitabu vinapojaa kwa ofisi za serikali. pale utapata full data, usikate tamaa!
     
  7. i

    iphoneman Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inabidi nifanye hivyo aisee
     
  8. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,403
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Go to the National Bureau of Statistics! :juggle:
     
  9. i

    iphoneman Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nako wanatakwimu za ndoa kwan? Duh!
     
  10. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Fuata ushauri wa Ndyoko
     
  11. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    dah...ila hii inchi kuhifadhi kumbukumbu ya vitu vya msingi tu shida...sasa kwa hili....mmh...napata msahaka kama utapata hata hizo takwimu zitakuwa sahihi/current!!
     
  12. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
  13. i

    iphoneman Member

    #13
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...