Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Takwimu za migomo ya wafanyakazi tanzania tangu 1995-2012

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by asha ngedere, Feb 1, 2012.

  1. a

    asha ngedere Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wakuu. Natambua watanzania wengi wanaumia kutokana na kukosa huduma za afya kufuatia mgomo wa madaktari. Tunahitaji kujikumbusha, na ninaomba msaada wenu kwa faida ya walalahoi wenzangu/wenzetu, mwenye kumbukumbu nzuri hivi tangu mwaka 1995 mpaka 2012 kumekuwepo na migomo mingapi? - Ya wafanyakazi wote; Madaktari pekee; Wanafunzi wa vyuo vikuu, msingi na sekondari; Wenye mabasi ya kwenda mikoani; wenye daladala; na kadhalika. Tafadhalini wadau.rgds
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Duuuuuuuuuuuu ngoja tusubirie wajuzi watuambie mie naikumbuka hii ya juzi juzi tu ya jeikei
     
  3. a

    asha ngedere Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, hata hiyo unayoisema, waweza kuiweka ukiandika tarehe mgomo husika ulipoanza. si vibaya, mkuu.
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    yaani mkuu tangia ujiunge jf 2009 bado hujajua wapi pa kupost thread ipi?. umeniskitisha sana. Mia
     
Loading...