Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Takwimu;statistics

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mambo Jambo, Sep 22, 2010.

  1. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kuna vitu vinapikwa, stay tunned.

    MJ
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    eeeehh haya !!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    King kama unafuatilia politic za Tanzania utanielewa naongea nini, juzi jamaa wa Tanzania Bureau of Statistics wameanzisha mchakato wa kuanzisha chama cha Watakwimu Tanzania, na wanadai Takwimu zote kabla ya kutolewa kwa public lazima zipitie kwao wazihakiki, Jana Makame ameinghilia maswala ya Takwimu na kudai hayana mashiko...bado stay tunned.
     
  4. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Du!
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Waanze na zile ambazo CCM wanatutumia kwa MSG.
    Mambo ya synovate nini hayo?
    Sasa kama watu wamefanya research yao si wanairelease tuu kwa watu kwa nini ipitie kwao au nao watafanya research?
    CCM wameshikwa pabaya.
    Alafu kuna sheria ya nchi inademand hivyo au mtu kakurupuka bila kuwa na referrence?
     
  6. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ilitakiwa uvipakue ndio utuite....
     
  7. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sheria si tatizo kwa Tanzania, wakiona hakuna sheria wataiundia sheria hata kwa mtindo wa hati ya dharura. wewe ni mgeni Tanzania hii?
     
  8. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Let see
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu nimekuelewa hapa wanataka wachakachue kila kitu JK kazidiwa
     
  10. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tuko pamoja, jamaa wameitisha mkutano mwisho wa mwezi huu na tayari Katiba wanayo na wataipisha siku hiyo hiyo na Gov ndiyo imetoa funds ya zoezi lote.

    Why NOW????
     
  11. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Na za UN, World Bank na other international agencies wakiwemo CIA na Facts book yao, NBS wanazitaka pia?
     
  12. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    :confused2:
     
Loading...