Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Takwim za NEC zinatia shaka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gulwa, Apr 3, 2012.

  1. G

    Gulwa JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,578
    Likes Received: 742
    Trophy Points: 280
    Katika uchaguzi mkuu 2010 idadi ya waliopiga kura ilikuwa chini ya nusu kulinganisha idadi ktk daftari, zimefuatia chaguzi ndogo hadithi ni ileile. Wasiwasi wangu ni kuwa si kweli kuwa watu hawjitokezi bali daftari limechakchuliwa lengo likiwa kukuchakachua matokeo. Mnasemaje
     
  2. M

    MCHARA Senior Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Uko sawa kwani haiwezekani kila uchaguzi wajitokeze nusu!
     
Loading...