Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Takukuru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmakonde, Feb 25, 2010.

  1. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 974
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 974
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,242
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Sa mkuu wamefanyaje?...AU unawashangaa kwa kufuatilia zaidi rushwa za KUKU?
    Au unataka tuwajue sura zao ili tukikutana nao njiani tuteme mate na kuguna!
     
  4. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 974
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawa Wajumbe wa TAKUKURU wanasaidia nini nchi yetu ?Hawa wanakula kuku tu huko Mwanza na kutumia taxpayers money bila sabau.

    Niambieni tangu skandali za Meremeta,BoT towers,Richmond,Radar saga,Mkapa family na corruption akiwa Rais na mengineo kuhusu mikataba ya madini,ni nani ameshakuwa convicted
    na kwenda gerezani?Patel,Vithlani wanachekelea uhondo wa pesa za walala hoi!

    Kama Bunge letu lingekuwa sahihi,hii Taasisi inatakiwa kuvunjwa mara moja.Badala yake Bunge,Mahakama zichukue msimamo mkali,na hasa DPP ,lakini naye ndio hivyo tu.
    Tumekwisha!
     
  5. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 729
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sitaki kumsemea lakini nadhani anaonyesha namna wanavyopambana na rushwa wakiwa katika makongamano badala ya kushughulika na watuhumiwa wanaofahamika waziwazi.