Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAKUKURU yamtia nyavuni Felix Mrema - Arusha mjini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzee wa Usafi, Jul 29, 2010.

  1. M

    Mzee wa Usafi JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2010
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Mambo ya CCM kutumia fedha kwa kujipatia uongozi yanaendelea kujidhihirisha. Kwa sasa PCCB ina mshikilia Mh.Mrema na mabalozi kadhaa kwa tuhuma za rushwa.....nitawaletea habari kamili baadaye kwani mpaka sasa bado wanahojiwa.
     
  2. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    PCCB endeleeni :fish2: wote hadi waishe tunataka uchaguzi safi mwaka huu
     
  3. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM wote ni watoa na wapokea rushwa, hakuna chaguo la Mungu hata mmoja.
     
  4. M

    Mzee wa Usafi JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2010
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    nadhani kutakuwa na habari kamili muda mfupi ujao.....hapa kwetu arusha jana sombetini kulikuwa balaaa. Fedha nje nje....
     
  5. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hakuna lolote hapa. Kinachofanyika ni kukamata watu wote ambao si wanamtandao ili wasirudi bungeni ngwe ijayo. Simpendi Mrema kama Mbunge maana hajafanya lolote Arusha, lakini Batilda anatoa rushwa nje nje wala hakamatwi. Na wala hutasikia Chenge, Karam,gi nk wamekamatwa. Watakamatwa akina Selelii, Sita, Mwakyembe nk ili tu wasipate haki tena. Hiyo ndiyo kazi ya TAKUKURU.... poleni Wa TZ.
     
  6. R

    Ramos JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa. Nshaanza kuhisi kuwa takukuru wanafanya kaz nyingine zaidi ya kukamata rushwa,,,
     
  7. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kweli maneno hayo?
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    atakamatwa hila hatafikishwa popote TAKA KURU Hamuna kitu wawapeleke mahakamani ndo tutaamini
     
  9. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni hisia tu. TAKUKURU sio mtu mmoja, wapo wanaowajibika na pia wapo wazembe. Wale ambao wamewajibika ipasavyo tuwapongeze kwani wamefanya. Wazembe tuwasaidie wawajibike, au kusanyeni ushahidi na muuweke hapa ili tuwasaidie wakuu wao kuwawajibisha watendaji wao wazembe.
    kama rushwa iliitwa takrima, si rahisi sana kusahau mazoea hayo ndo maana mpaka leo watu wanaendelea kusikiliza miziki ya zamani na kusema zilizpendwa ilhali bado wanazipenda
     
  10. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Takukuru watakamata wale wote waliokuwa wanamsakama bosi wao kwa kashfa ya rich-rich
     
  11. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    King, si unajua mashtaka ni mchakato? Ni kweli ili tuamini, tuone hatua za juu zaidi zimefikiwa. Hili la kuhusisha vyombo vya habari ni kitanzi kwao, wakiwaachia tutapoteza imani iliyoanza kurudi. wana wajibu wa kuendelea na kurudisha na kulinda hadhi yao iliyopotea
     
  12. bona

    bona JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    wote wanatoa rushwa ila ni kweli waliokua wanajifanya wanamsakama ''kucheka'' watakiona, hawatapata kinga ya wengine kwa iyo wakati wanajifanya wanatoa tu wazee hawa!
     
  13. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Hii kali kaka. umesomeka kupita maelezo, Nilikua najiuliza hawa Takukuru Huu muamko wameupata wapi?
     
  14. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Malaria sijui yuko wapi leo aje atoe mchango wake tuusikie kuhusu waccm wanavyokamatwa na takukuru
     
  15. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kamateni mgombea lkulu wa CCM amekithiri kwa mchezo huo
     
  16. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu Majala Hapa hukuna lolote kesi ngapi zimefikishwa na TAKA KURU wakiwa na ushahidi still WANASEMA UCHUNGUZI BADO UNAENDELEA

    HAPA HAKUNA KITU we subiri kipenga kikipulizwa hawa wote watakuwa kwenye kampaini kama kawa, we waache TAKA KURU waboreshe jengo lao kwa kuweka mahandsome na maduuu, sorry kama nimekwaza mtu

     
  17. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Kama CCM wako serious kwa nini anayekamatwa asiondolewe mara moja kwenye mchakato wa wagombea?
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ni kweli VA then wanasema eti wanawekwa chini ya ulinzi kwa mahojiano
     
  19. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu hiyo news ina uhakika?
     
  20. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Chaguzi zote zilikuwa hivo hivo, hawa ni danganya toto. TAKUKURU nitaiamini kama watakuwa wame mhoji Rukuvi make ndiye alikuwa wa kwanza kugawa pikipiki, Rostam, Karamagi. May be hawa ni wana mtandao?
     
Loading...