Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAKUKURU yamkamata Magreth Sitta Tabora; Aachiwa kwa dhamana

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Majasho, Jul 28, 2010.

  1. M

    Majasho JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 338
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    Waziri Sitta amekamatwa kwa tuhuma ya kutaka kutoa rushwa na TAKUKURU mkoani Tabora. Sitta amekamatwa na fedha zaidi ya millioni moja na bahasha za kaki 140 na simu za mkononi aina ya Nokia. Sitta ameachiwa kwa dhamana.

    Habari zaidi nikizipata
     
  2. M

    Msharika JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hayo ni mambo yao. Na ukizingatia huko ndio mkoani kwa fisadi papa wala usishangae mzee. habari ndio hizo kumkwaza mzee 6
     
  3. M

    Mkandara Verified User

    #3
    Jul 28, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wameanza!
     
  4. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Watakamatwa wengi na kampeni hizi!...
     
  5. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Inawezekana ni kweli au ndo mbinu za kuondoa mzee six ulingoni asirudi kabisa mjengoni. Mambo yao hao. Mwaka huu ni nomaa ngoja nichukue modem kabisa ili 24 hours nafuatilia michezo michafu hii.
     
  6. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TBC imetangaza kwenye taarifa yao ya habari kuwa mke wa Spika Mama Magreth Sitta amekamatwa akitoa rushwa huko Tabora. Inavyoelekea TBC wameshabikia habari hiyo na kuzungumza moja kwa moja na Kaimu mkuu wa TAKA-KURU wa mkoa huo wakimdhihaki na kumhukumu kuwa ametoa rushwa.
    Mbona hawa Takukuru hawaendi igunga ambapo yule muiran anachagiliwa tu kwa mlungula????
    sijui nchi inaendaje
     
  7. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,542
    Likes Received: 2,537
    Trophy Points: 280
    watoa taarifa ni wale wale wa kadi elfu kumi, hiyo mnayoitikisa ni mibuyu haiangushwi kwa upepo mwanana yanayoanguka ni majani tu hata matunda yake hayatikiswi sembuse shina, kalagabaho mtachonga sana mwaka huu na mwisho wenu umefika ni J'3 tu nitawatafuta.
     
  8. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Je mpaka hapo rushwa ni ipi?
     
  9. a

    afande samwel Senior Member

    #9
    Jul 28, 2010
    Joined: Mar 13, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .

    Jamani,
    Hapo ndipo mnapotuchanganya sasa.
    Taarifa inasema amekamatwa akitaka kutoa rushwa.Sasa kelele zote hizo za nini?.Si kuna mahakama na atakwenda kujitetea huko?Ushabiki gani huu wa kutotumia akili.
     
  10. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2010
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mama Sita kama kakamatwa na rushwa anapaswa kuwajibika kama raia mwingine yeyote anayekamatwa na rushwa. Sijasikia wala kuona hiyo taarifa, ila naipokea kama taarifa zingine tunavyozisikia, tukianza kuweka hayo ni kama tunataka kusema wengine wako juu ya sheria. TAKUKURU wanapaswa kuwatreat watuhumiwa wote kwa uzito ule ule, si kwa sababu ni mke wa Sita au waziri.
     
  11. dengeru

    dengeru Member

    #11
    Jul 28, 2010
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizi ni njama za ROSTAM NA HOSEA za kumpunguza nguvu SPIKA tu kwasababu aliwashugulikia bungeni mbona wabunge,wadiwani wengi tu wanakamatwa lakini haitangazwi???yaani MAGRET ndo wa kwanza kutoa rushwa????SPIKA hili lisikuvunje moyo tena ukirudi mjengoni washugulikie ipasavyo
     
  12. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ni kosa kuwa katika nyumba ya kulala wageni?
    Ni kosa kuwa na bahasha za kaki?
    Ni kosa kuwa na simu mpya zaidi ya moja?
    Ni kosa kutembea na shilingi milioni moja?

    Hii yote sanaa tu..........!
     
  13. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,542
    Likes Received: 2,537
    Trophy Points: 280
    nyie mnacheza nani apelekwe mahakamani watu wamekamatwa na pesa za EPA wakasamehewa wakaambiwa warushe taratibu siku wakipata sijui lini.
     
  14. M

    Mundu JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hizi Rushwa za uchaguzi, mbona wanatajwa na kukamatwa wanaotoa tu!! kwani ile sheria ya Rushwa inasemaje?
     
  15. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hosea analipiza kisasi kuonekana na Bunge liliongozwa na Sitta kuhusika na rushwa ya Richmond.

    Na wale watuhumiwa wa ufisadi 11 aliowataja Dr Slaa pale mwembe yanga serikali imewachulia hatua gani?, Hosea hakuwemo kweli?
    1.Rostam
    2. Mkapa
    3
    4
    5
    6
    7
    8
    9
    10
    11
    Nisiadieni wengine nimewasahau tuwataje wote kwa majina.

    Takururu inafanya siasa za maji taka kwa Sitta kwa vile Hosea alihusishwa na Bunge kwenye kashfa ya Richmond
     
  16. dengeru

    dengeru Member

    #16
    Jul 28, 2010
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi siamini kwamba tangu hizi mbio zakura ya maoni zianze hakuna mbunge yoyote ambae hajakamatwa na takukuru,lazima wapo lakini hatujawahi kutangaziwa,wanatutangazia madiwani tu..Hili la kumtangaza waziri SITTA si bure lina mkono wa ROSTAM NA HOSEA,hawa watu wawili wana uhasama na SPIKA jinsi alivyowasugulikia bungeni..na Rostam yupo tabora aiendelea na kampeni zake..SPIKA sita hizi habari zisikuvunje oyo badala yake ongeza bidii na bunge lijalo uwashugulikie haswa..sasa hv wabaya wote wa SPIKA(ROSTAM,LOWASA....)watakuwa wanafurahi sana
     
  17. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #17
    Jul 28, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    so habari ndiyo hiyo
     
  18. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sasa hii imekaaje kwa hawa TAKUKURU mbona wanamoyo sana kukamata
    au wamehaidiwa kitu manake ghafla wamefufuka kila siku sasa tunawasikia
    mara huyu mara yule sijui hii imekaaje wadau naomba msaada.
     
  19. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,542
    Likes Received: 2,537
    Trophy Points: 280
    hizo ni sarakasi tu za takukuru kusimamia kichwa kama hata wewe hujagundua basi tena
     
  20. I

    IMBOMBONGAFU Senior Member

    #20
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 7, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii Vita kumbe ni ngumu kama wananchi ndo hawa
     
Loading...