Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAKUKURU yakamata wana-CCM Arumeru Mashariki

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by BigMan, Feb 29, 2012.

  1. B

    BigMan JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    [FONT=&amp]Taasisi ya kupambana na kuzuia rushwa{TAKUKURU} mkoani Arusha imewakamata watu wanne wanaodaiwa kwa ni wafuasi wa Chama Cha mapinduzi,CCM kwa tuhuma za kutoa rushwa kwa wajumbe wa mkutano wa jimbo la Arumeru

    Mashariki[/FONT] [FONT=&amp]Chama hicho kinarudia upigaji wa kura kutokana na uamuzi wa kamati kuu{CC} ya CCM kwa wagombea wawwili Sioi Sumari aliyepata kura 361 na Williamu Sarakikya alifanikiwa kupata kura 259. [/FONT] [FONT=&amp]

    Watu hao ambao inadaiwa kuwa ni wafuasi wa mmoja wa wagombea ubunge wa jimbo hilo wamekamatwa akiwemo katibu wa jumuiya ya vijana ya chama cha mapinduzi wilaya ya Monduli {UVCCM}Ezekiel Mollel.[/FONT]

    [FONT=&amp]Watuhumiwa hao inadaiwa kuwa waliwekwa ndani kwanza katika kituo cha polisi cha mji mdogo wa Usa river kabla ya kupelekwa makao makuu ya taasisi hiyo yaliyopo Jijini Arusha kwa mahojiano zaidi. [/FONT] [FONT=&amp]

    Kamanda wa Takukuru mkoani Arusha Mbengwa Kasomambuto amethibitisha kukamatwa kwa watuhumiwa hao ambao ni wanachama wa UVCCM katika wilaya za Arumeru,Mondulu na Arusha.[/FONT] [FONT=&amp]

    Aidha taarifa za uchunguzi utoka Arumeru zimebaini kwamba vijana wawili wa UVCCM Arumeru na mmoja aliyewahi kuwa kiongozi wa jumuiya hiyo jijini Arusha walifanikiwa kutimua mbio na wanasakwa na Takukuru. [/FONT]
     
  2. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Tutarajie mengi kipindi hiki kwani mbali na ushindani kati ya ccm na wapinzani, pia kuna CCM vs CCM monduli team.
    Na hii ni trailer movie bado.
     
  3. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kazi ipo kweli kweli!!!
     
  4. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lowassa in action!!! Mwaka huu atagawa sana pesa mpaka sitamwishia, lakini mambo yote ni 9, 10 cdm kuchukuwa ushindi. Tusubiri tuone!
     
  5. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jimbo li wazi kwa ccm hata wakilisimamisha jiwe litashinda!
     
  6. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Nimeamini mapenzi ni upofu yaani mbali na vituko hivi vya kutimua mbio kujificha bado mtu anasema atashinda.
     
  7. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hao waliokamatwa tutegemea nin? Mi naona ni vunga tu kesi yao itaisha kimyakimya na sababu kubwa hapa ni mag.amba watawachuwa watu wao leo leo.
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kazi ya Njemba hiyo kusambaza rushwa
     
  9. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hapo ndo huwa nazidi kuchoka na maamuzi ya wananchi
     
  10. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tatizo nkwamba wananchi hawackii haya yajiriyo kilacku. Wangeshaamuaga.
     
  11. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sahihi kabisa, hakuna lolote hapo ni sasa tu ili ujumbe uende kwa wananchi kwamba jamaa alitoa rushwa na hivo wabadilike ktk kura za marudio, baada ya hapo kimyaaaaaa!Takukuru walikuwa wapi tokea uchaguzi umefanyika ndo wanakamata leo?wanatumika tu!
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Inawezekana mwenzetu unajua yaliyomo kuliko wana arumeru!!:yo:
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndo janja pekee ya ccm ambayo wananchi wamekwisha itambua kwani sasa wanaichukua hiyo rushwa na kura hawawapigii
     
  14. O

    OLEWAO Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    wakuu,

    Nilishasema CCM kwa sasa Mungu amewafitinisha ndio maana hawaelewani wao kwa wao, wanawekeana sumu, wanatishiana maisha,wabunge wao wanatishia kumpigia rais wao kura ya kutokuwa na imani naye,yaani ni kama wanajenga mnara wa babeli, hawawezi kubaki salama.
    Kumbuka salama yetu lazima CCM ianguke na dalili zenyewe ndio hizi, kajimbo kamoja kanawasumbua hivi.
    Na ubunge wataukosa. CDM wanachukua kama Joshua ameoa maana wakati ule hakupata kwa sababu kimila alikuwa hana boma.
     
  15. MZEE WA ROCK

    MZEE WA ROCK JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hamna lolote hapo wanapoteza muda hao TAKUKURU kwanza ni wanafiki wakubwa cku zote walikua wapi kuwakamata, hiyo ni vita ya makundi dhidi ya EL lkn hawamuezi akiona anaelemewa anamuita mwanae RA aje ampe tough, alf utaonma jk anasalimu amli huyo ndo ngoyai bwana
     
  16. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kumbe BOMA ni MWANAMKE...mi nilidhani nyumbani kwako unapoishi na mifugo yako!
     
  17. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Dr. Riwa upo hadi kwenye siasa.
    Vita ya wenyewe kwa wenyewe ni mbaya sana
     
  18. R

    Ritts Senior Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naskia we ni chiligati,ccm unayoisemea ni ya miaka ya 70 iyo
     
  19. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nyoooooooooooooooooo times million.CDM hata wakiweka a piece of dust wataikamerun CCM,Hhata ww usiwabeep proCDM watakukamerun fasta baada ya kukutwangia
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Arumeru imewakalia vibaya awamu hii.
    Game ipo kati ya Edward Lowassa vs CCM
     
Loading...