Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Takukuru wwwapi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kibonga, Jun 19, 2011.

  1. kibonga

    kibonga Senior Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani ile kampuni ya takukuru tiliyoiona wakati wa uchaguzii iwapi tena
     
  2. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kwani takukuru ndo nini? hivi ipo hiyo? hawa jamaa ni hatari tena wao ndo mafisadi namba 1 ndo wanaoongoza kwa kujilipa posho huku hamna kazi na tena siku hizi ndo wanamiliki magari ya kifahari sijui wanatoa wapi pesa. wao nao wanajiona kama usalama wa taifa.
     
Loading...