Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAKUKURU wana mpango gani na Tanzania yetu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bojuka, Nov 9, 2010.

  1. b

    bojuka Senior Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vyombo vya habari vimeripoti kuwa chenge hausiki na kashfa ya ununuzi wa radar. Kwanini wanataka kutuona kuwa watanzania ni wavivu wa kufikiri , kama waliouza wamesema kuwa chenge alihusika takukuru wanakataa kwa maslahi ya nani?

    Au walipewa mgao ?
    Au wanampigia ndogo ndogo za uspika ili waendelee kuinyonya tanzania?
    Au ndio sera za ccm?
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
  3. K

    Kiti JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi hamjui kuwa hata huyo bosi wa TAKUKURU alipigiwa debe na EL ili ateuliwe kwenye huo wadhifa? Huu ni mtandao wa kimafia. Chenge na RA na wengineo wana mtandao ambao wanafikiri wanaweza kufanya wanachokitaka kwa pesa waliyoivuna kwa walalahoi
     
  4. k

    kapuchi Senior Member

    #4
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    we subiri utaona tu! Mh Chenge nadhani ndiye anayeandaliwa kuwa Spika wa Bunge la Jamhuri la Tanzania. unapoona mambo ya kusafishana yanakuja kwa kipindi hiki ujue tayari!!! Usiulize kisu kwenye bucha
     
  5. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mafisadi wanazidi kuiweka CCM na injii hii rehani!!
     
  6. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni muda muafaka kujua kuwa PCCB siyo ya kupambana na ufisadi bali chombo cha CCM na mafisadi kujilinda. Watanzania mlipigwa changa la macho mkidhani kuwa PCCB ni chombo chenu. Wanaokimiliki chombo hiki hawazidi kumi.
    1. Kikwete
    2. Rostam
    3.Chenge
    4. Lowasa
    5. Jitu
    6. Manji
    7.
    8.
    9.
    10.
     
  7. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    eenheeeeee...tayaaarii!!!!
     
  8. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh. REMA,
    Mbunge wa Arusha mjini, TAKUKURU wamejidhihirisha ukibaraka wao kwa CCM baada ya kuwakamata wana ccm pala kwa ngulelo na kuwaachia eti wanafanya kampeni ya nyumba kwa nyumba.Usikuu saa 2.30. Wana Arusha wakaandamana kupinga udhalimu wa TAKUKURU. Sasa umepewa rungu fanya kazi mjengoni. TAKUKURU hawawezi kura kodi zetu kwa kulinda maovu kinyume na majukumu yao.
     
Loading...