Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Takukuru wamwagwa vijijini Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by DALLAI LAMA, Mar 7, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Leo nilikuwa kata ya makiba wilayani arumeru,sijaamini kuona maafisa wa takukuru wakiwa wamevaa sare za ccm wakiranda mitaani huku mitego ikiwa mingi kinoma.sisi kama chadema tulikuwa ktk harakati zetu za kawaida.
     
  2. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawana lolote hao wapo kuisadia CCM!!! Walidai wamekamata ushahidi wa Sioi kujihusisha na rushwa cha ajabu hadi leo hakuna hatua wamechukua!!! Hii taasisi haina maana kwa watanzania.
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wamwagwe huko huko maana ndiyo mazalia ya rushwa yalipo. CDM naamini hawana cha kuhonga zaidi ya falsafa yao ya nguvu ya umma.
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni kama kijibwa koko kisicho na meno halafu unakitegemea kwa uwindaji lol.
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Duh tulikuwa makini sana wasije wakatushikisha maana si mnajua makamanda hata ela ya kula tabu licha kutoa rushwa,wapo mpaka mbuguni
     
  6. p

    pstar01884 Senior Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na kura watapiga japo wengine si wakaz wa huko. CHADEMA endeleeni kuwakamata na kuwasweka kwa umma waumbuke kisha pelekeni police bila kujali msaada wao.
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hivi kuna uwezekano kuwa hawa TAKUKURU wanatumiwa na CCM kugawa rushwa lakini wanajidai wako kukamata watoa rushwa?
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    wameenda kula posho tu hakuna chochote
     
  9. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hawa wanatumiwa kuweka mambo sawa ili chadema wajue wanafanya kazi kumbe wanawazunguka,take care chadema
     
Loading...