Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Takukuru wameshindwa kazi au wamelala?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rogate, Jan 30, 2012.

  1. Rogate

    Rogate JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Madhara ya rushwa ni makubwa zaidi pale yule anayeidai anapochelewesha huduma au kuifanya kwa kiwango cha chini ili tu kusababisha apewe rushwa. Taratibu sheria na kanuni ndio sumu ya kummaliza huyu mdudu aliyewaingia watz. Mfano halisi ni leo ambapo nilikwenda mahakama ya Ilala samora avenue ambayo kwa sasa ipo Lumumba. Imenigharimu masaa 3 kupata mhuri wa mahakama. Wakati huo huo mwengine aliyetaka mhuri kwa sababu kama zangu aliupata kwa dk 30. Mazingira ya rushwa! Sikutakiwa kulipia chochote wakati huyu mwingine alitakiwa kulipia elfu 1 ya file. Utaratibu!
     
  2. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli Tanzania ni Taifa la walalamikaji! Mkubwa kwa nini usingethubutu kuchukua hatua kuwaeleza hao uliwataja au unapenda kulalamika tu.
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,501
    Likes Received: 9,269
    Trophy Points: 280
    Hata ma mods wa JF ukiwa na mashtaka wanakwambia wasaidie kwa kubofya "Report Abuse". Inabidi wewe uwasaide TAKUKURU kwa kuwapelekea hayo malalamiko na kisha kama hawajayafanyia kazi uje kuushtakia umma.
     
  4. Rogate

    Rogate JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimechukua hatua mkuu, kuleta hapa nikuwaambia wa tz wenzangu yanayoendelea
     
  5. Rogate

    Rogate JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatua nimechukua mkuu, tatizo muda wakufwatilia.
     
  6. Rogate

    Rogate JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tujadili nini kifanyike kudhibiti hili tatizo. Takukuru wanafanya kazi ya kupeleleza na kushtaki nk.... Wanamipango gani yakuondoa na kidhibiti!!? Ndani ya hayo masaa matatu niliyokaa hapo mahakamani nimeona mambo hekaheka nyingi za kuweka hela kibindoni kwenye kona mbalimbali ikiwa ni pamoja na kumsikia mmoja wa makarani akimwambia MWANASHERIA" wewe kajipange uje na laki moja hiyo doc itatoka na utapata stop oder yako..." Kama mimi mwananchi wakawaida naweza kuspot hivyo vitu kwa muda mfupi inamaana kuna zaidi yanaendelea na wanaotakiwa kuzuia wamelala.

    Mytake; Kwenye sekta za uma kuwe na machapisho yanayotoa muongozo na taratibu za utendaji kwenye kitengo husika.
    Sheria, Taratibu na Kanunu. Ijulikane huduma flani inatolewa siku zipi katika wiki, muda gani, na muda wa kusubiri huduma bila kusahau Escalation level kama hujapata huduma bora baada ya muda uliopangwa.
     
Loading...