Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAKUKURU-report ya rushwa, takukuru nayo yatajwa kwa kupokea rushwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CPA, Nov 19, 2011.

  1. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Report iliyotelewa jana na Takukuru, imeitaja polisi na mahakama, ardhi na tra kuwa ni vinara wa rushwa nchini. Huku taasisi ya kupambana na rushwa, PCB nayo imetajwa kama moja ya taasisi ya wapokeaji wa rushwa.
    My take: kama taasisi ya kuzuia rushwa, nayo ina pokea rushwa, sasa tumwamini nani? Kwa jinsi hii rushwa itapungua nchini. Kuna umuhimu gan wa kuwa na chombo hiki? Tanzania zaid ya huijuavyo. Kwazi kweli kweli!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,164
    Trophy Points: 280
    Heheheee...we are screwed.
     
  3. m

    mhondo JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Tabia nyingine za mtu ni za kuzaliwa nazo/tabia yake haijalishi mtu anafanya kazi gani na wapi. Kama mtu amezaliwa na tamaa ni wazi kwamba hata kama atakuwa anafanya kazi PCCB atakuwa ni mpokeaji tu wa Rushwa. Ni kama vile baadhi ya Polisi nao wanakuwa ni wezi.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,164
    Trophy Points: 280
    Ila polisi wamezidi bana...hasa wale wa usalama wa barabarani.
     
Loading...