Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Takukuru nini tatizo kila siku mnashindwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by babalao 2, Apr 28, 2012.

  1. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    vipi jamani hivi vitengo vyetu vya takukuru na usalama wataifa kushindwa kunusa harufu ya uhalifu ktk wizara zetu? kazi zao mbona ni kama hawapo na umuhimu wao haupo tena. mbona mkaguzi wa mahesabu amedhubutu na ameweza hawa wanashindwa nini au wajiuzulu pamoja na mawaziri? wanatuboa hawa
     
  2. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Unawafahamu wezi wa bandarini? Fanya utafiti!
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    TAKUKURU wanafanya mambo yao kimyakimya. hata kesi ya mramba liyumba na nyingine za BOT watu walidhani takukuru imelala kumbe wanakamilisha uchunguzi.
     
  4. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Hakuna lolote!
    Baada ya kutajwa Bungeni kama moja ya taasisi dhaifu zinazotakiwa kubadilisha uongozi, ndo sasa wanajifanya kufufua kesi walizoziacha siku nyingi.

    Kwani Hosea wao siku hizi ameacha tabia ya kuwalazimisha wenye kesi kukodisha ofisi yake ya uanasheria? Ukiwa na kesi ya ya mabilioni wewe kodisha kampuni yake tu, na kesi itakwisha kwa usalama.
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hao takukuru nao ni binadamu kama wengine na wana mahitaji yao...wanaweza wakawa wanapigwa hela na wao vile vile...mjini hapa:dizzy:
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    I see!!.....kwahiyo tuvute subira hata kwa waliokula pesa za rada ya ulanguzi akiwamo Andrew Chenge kama Mwanasheria mkuu!!
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    TAKUKURU kweli hamna kitu bado mpaka leo hii sijaelewa shida ni nini mpaka idara hii imezorota kiasi hiki!!!!
     
  8. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Takukuru is an organazation of looters. Kazi ya Wapumbavu Tukukuru ni kuwasafisha Mafisadi na kuwarudisha tena kwenye jamii ili wakubalike tena, kitu ambacho hakiwezekani. Kuwalinda Mafisadi kwa gharama yoyote ile, kuhakikisha Mafisadi hawapelekwi jela. Tukukuru kwangu mimi ni sawa na Kitengo cha Majambazi kinacholindwa na Mafisadi kwa Maslai yao.

    Cooooooome 2015 niwaadabishe mafisadi
     
  9. M

    Mokerema JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    As long as Hosea Edward atendelea kuwa kiongozi wa Taasisi hiyo just forget. Alitakiwa aondoke na akina Msabaha na EL lakini amebaki hata akina Mwanyika walistaafu yeye anwalinda walaji wa Rushwa yeye na Mpwawe DPP ? Usalama aw Taifa chini ya Othman mponda raja aw Uingereza aliyeteuliwa na Rostam Aziz is another time bomb. Huwezi ukata na walaji Rushwa Kama Manumba na boss wake Said Mwema mambo yakenda. Hivi waulizeni hao wameshaacha kulipwa pesa za kujikimu na Yusuf Manji au bado wanendelea. Bila mapinduzi kubadilisha Mawaziri is just cosmetics ni Mkorogo. JK na CCM wamenasa hata ukija na Bulldozer huwakwamui wataozea walipo.
     
  10. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mzalendo hapo umejitoa mhanga sasa hawa wa usalama wa taifa kazi yao ni nini maana nyara za serikali zinaibiwa mchana kweupe wao ishu zao ni zipi ina maana kwetu hatuna vitengo vya kijasusi kama kwa wenzetu? tujuzeni wajamen
     
  11. K

    Kichoncho Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi kwelikweli! hosea si aliwahi kusema bwana mkubwa alishamzuia ku deal na grand corruption? Pengine ndo sababu
     
  12. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Bosi wake,Dakta Hoseah alikwishaweka wazi sababu kuu katika mahojiano-yaliyovujishwa katika mtandao wa leakleaks- kati yake na balozi moja wa dunia ya kwanza!!...kuwa mtawala wa juu kabisa hapa nchini ndio kikwazo cha taasisi hiyo kutekeleza majukumu yake.
     
  13. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mnawaonea wivu Tiss na Takukuru c muombe ajira nanyi muajiriwe wivu tu tena wa kike wakijinga!
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,963
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Shida kubwa ya idara nyingi za serikali ya Tz ni kuwa, wafanyakazi wengi wanatekeleza wajibu wao kwa kufuata mazoea yao badala ya kufuata utaratibu. Hili la Takukuru kutowajibika kikamilifu ni kilio cha watz wengi!!!!!!! Na kwa hali tunayokuwa nayo sioni kama wataweza kujirekebisha bila huu mfumo kubadilika kwanza!
     
  15. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hii inaitaitwa TAasisi ya KUkuza na KUpamba RUshwa. Wanafanya kazi waliyotumwa,sasa kwanini tunawalaumu?
     
  16. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    rushwa ni kama ngono. hufanywa kwa siri. watu wakikubaliana hasa kwenye rushwa kubwakubwa kupata ushahidi wa kusimama mahakamani ni kazi kweli kweli
     
  17. IROKOS

    IROKOS JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 2,393
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Wana JF hivi TAKUKURU wameshashinda kesi ngazi kubwa na muhimu? Nimeona mara nyingi sana huwa wanashindwa kesi zao.

     
  18. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Eee bana eh kumbe,nina ki EPA changu kiko jikoni kitaiva muda si mrefu,sasa sina wasiwasi ngoja nikipakue,halafu likibumburuka nitaenda kwenye kampuni ya uwakili ya mheshimiwa sana Hosea.
     
  19. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Naomba nikuweke sawa, na nipo tayari kurekebishwa. Kwanza, kazi ya uendeshaji wa mashtaka si kazi ya Takukuru, ni kazi ya Dpp. Na ndo maana ktk kesi zote kubwa, waendesha mashtaka hutoka kwa Dpp. Kazi ya Takukuru ni uchunguzi tu ukiachia mbali utafiti na uelimishaji. Ingawa unaweza kuona PP's wa Takukuru wakiwa mahakamani, pale wanafanya kazi ya dpp. Hivyo, kisheria anayeshinda/kushindwa kesi ni dpp. PILI, kazi ya PP's huwa inaishia ktk Ruling, si ktk judgment(Huu ni msimamo wa Jurists wengi. Iwapo PP's atafanikiwa kuishawishi mahakama imuone mshtakiwa ana kosa la kujibu huo ni ushindi wa PP's. Baada ya ruling, hapo sasa ni kazi ya defence na hatimae hakimu. Wanasheria na hasa wataalam wa jurisprudence, tujadili hapa. Na kama kukosolewa, nipo tayari.
     
  20. M

    MOSSAD JACOB Member

    #20
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole wewe mwenye wivu na maendeleo ya watanzania watu kama nyinyi mnastahili mtubu mpate busara.Hao PCCB/TISS wanakula kodi ya kikwete au ya watanzania?
     
Loading...