Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAKUKURU ni kama vinyago vya kwenye majaruba - Mbunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ulukolokwitanga, Jun 18, 2012.

  1. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,809
    Trophy Points: 280
    Mh Ndasa Mbunge wa Sumve amewapiga dongo kali sana takukuru bungeni. Eti vinyago vya kwenye majaruba ndege waharibifu wanatua wanatest wakiona hakitikisiki wanajua ni kanyaboya wanaingia shambani kula huku kinyago kipo tu. Ha ha haa, Hosea upo hapo?
     
  2. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Tehe!tehe!vinyago!
     
  3. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Anacho sema Ndasa ni kweli sababu yeye na Ramadhan Khijjah + Mkulo wana scandal na Takukuru wanaifahamu lakini hawaguswi..ni upuuzi
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kila mwaka TAKUKURU+UWT lazima watajwe
     
  5. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    na wabunge nao ni 'kwelea kwelea'. wakiingia shambani hawaachi kitu!

     
  6. H

    Hute JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,533
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Dr. hosea ni pasua kichwa hakuna mfano...ni kkati ya watu walioshindwa kufanya kazi hapa tz kabisa....sijui takukuru ina faida gani hapa tz.......halafu cha ajabu, prosecutors wa takukuru ni wabovu ajabu, hawajui vizuri, hawana skills na uzoefu mzuri kulinganisha lets say na wale ma prosecutor walio chini ya dpp, ma state attorneys, ....kesi zao zilizonyingi ukiweka wakili wa kujitegemea mzuri hawawezi kabisa kushindana naye, tunapoteza kesi tu....na hawataki kabisa kupata maelekezo au kuwa chini ya ma state attorney katika kesi zao wakati wa prosecution.
     
  7. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja waipate fresh. Lakini walishazoea, hawatishiwi nyau.
     
  8. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,809
    Trophy Points: 280
    Ukiona hata kwelea kwelea wanashangilia kuwa wakienda shambani wanatest vinyago wakiona havitikisiki wanakula mpunga kwa kwenda mbele ujue hauvuni kitu hapo. Wabunge ni sehemu ya wala rushwa wazuri hivyo kuikashifu takukuru wana maanisha wanachokisema. JK sijui analielewa hili maskini
     
  9. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,443
    Likes Received: 627
    Trophy Points: 280
    huyo ndasa mwenyewe walewale tu!hana lolote....+ takukuru,hakuna jipya
     
  10. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanachojali ni kupita kwa fungu lao la matumizi basi.subiri bajeti yake ikifika utamwona hosea akifatilia pale bungeni ili ipitishwe.
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,158
    Trophy Points: 280
    hivi kazi ya takukuru ni nini?
     
  12. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,809
    Trophy Points: 280
    TAKUKURU ni taasisi ya kuzuia na kupambana na rushwa boss. Nadhani pia wanafanya uchunguzi wa makosa ya rushwa, ila cha kushangaza ni aina ya uchunguzi wanaofanya maana mfano mapolisi wanachukua rushwa kweupeeee haihitaji hata uchunguzi wala upelelezi. Nahisi tatizo ni Hosea himself
     
  13. M

    Magugu Member

    #13
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani kati ya watu ambao wanakula pesa za Nchi bila kazi ni hawa TAKUKURU sijui kwanini Bunge lisikomae wawaondoe waachie polisi tu. Kuhakikisha kuwa wao inawezekana wakawa miongoni mwa wapokea rushwa wapigwe investigation kwa mali walizonazo

    Sitaki kuwasikia kabisa
     
  14. s

    sangija Senior Member

    #14
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli usiopingika wayatendayo Takukuru,binafsi siamini na sielewi kama ni taasisi ya kuzuia na kupambana na rushwa!!
    Jamani nipeni maelezo zaidi! Ni mengi yanatendeka kweupee! lakin hawatii mguu wala kisigino! hawastahili hilo jina! sorry for that!!
     
  15. Smallfish

    Smallfish JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mchezaji wa mpira uwanjani akichemsha refa hana la kufanya isipokua coach lazima awajibike kwa kumtoa ama yeye mwenyewe coach afungashe virago timu inapohujumiwa.Kama hii haiwezekani masabiki hupiga kelele na kufanya fujo za kuwaondoa kamati yote ya ufundi
     
Loading...