Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Takukuru na usalama wa taifa wamelala airport

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KUKUBOI, Aug 20, 2011.

  1. K

    KUKUBOI Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi naomba kuuliza vyombo vya Serikali Usalama wa Taifa,takukuru,naTAA.huyu bwana Devid ngarapi ni mwezenu au yeye ni nani tumechoka vitisho vyake pale cargo gate no 6c Julius Nyerere International Airport na kwa nini ajiite usalama mara takukuru wakati tunajua ukweli kama yeye ni airport security TAA. Au mmemtuma akusanye pesa kwa sisi maagents kwa kila mzigo unaotoka pale au amejiamulia mwenyewe nakama hamjamtuma kwa nini hamumchukulii atua mmelala hamuoni au kunamgao na nyinyi mnafaidika tumeandika barua JNIA nakala Takukuru lakini mpaka sasa miezi mitano hakuna hatua yoyote.mimi nakushaurini tena wizi rushwa anazisababisha yeye mizigo yote ya wizi kaipitisha yeye alafu munatulaumu maagents.au amewazidi akili, hivi sasa anamaliza shahada Tumaini sijui kama mtamuweza tena,huyu ni fisadi wa miaka ijayo kakabidhiwa gate tu anakusanya laki tatu mpaka tano kwa siku je akipewa umeneja? Kama mmeshindwa kumuondosha sisi tutamuondosha kwa maandamano.

    Lipoti hiyo hapo juu tuliilusha kwa wana JF wiki iliyo pita na tuliahidi kama vyombo vya serikali vimeshindwa kumtoa na kumchukulia hatua kwa vitendo anavyofanya cargo sisi tutamtoa kwa maandamano sasa tumepata ushauri kwa wadau sikuizi mambo azarani tumewapelekea kambi ya upinzani Bungeni lipoti yote ya matukio na nyaraka zote za mizigo ambazo aloshiriki kuitoa bila ya ushuru wa serikali kulipwa ninaamini atajitokeza waziri alokuwa chini ya wizara yake kujibu hoja hapo tutajua kawekwa na nani na kwa nini achukuliwi atua.wana jamii hii mnaiyonaje si imekaa vizuri au.
     
  2. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dawa ipo moja tuu "PEOPLES POWER"
     
  3. K

    KUKUBOI Member

    #3
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo mkubwa unashauri turudi katika lengo letu la kuandamana?
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    Kukuboi...wengi unaowaongelea wamo humu usiogope sana ila fwata ushauri wangu hayo ni matatizo ya kujaza
    ndgu kwenye kazi na kuhakikishiwa mgao usifikiri swissport ajui ama hao wa taa awajui wanajua fika mwisho wa siku
    wanagawana
     
  5. K

    KUKUBOI Member

    #5
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli unachosema kama unayajua haya tusaidiane kukomesha haya.
     
Loading...