Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Takukuru na usalama wa taifa wamelala airport

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KUKUBOI, Aug 15, 2011.

  1. K

    KUKUBOI Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi naomba kuuliza vyombo vya Serikali Usalama wa Taifa,takukuru,naTAA.huyu bwana Devid ngarapi ni mwezenu au yeye ni nani tumechoka vitisho vyake pale cargo gate no 6c Julius Nyerere International Airport na kwa nini ajiite usalama mara takukuru wakati tunajua ukweli kama yeye ni airport security TAA. Au mmemtuma akusanye pesa kwa sisi maagents kwa kila mzigo unaotoka pale au amejiamulia mwenyewe nakama hamjamtuma kwa nini hamumchukulii hatua mmelala hamuoni au kunamgao na nyinyi mnafaidika tumeandika barua JNIA nakala Takukuru lakini mpaka sasa miezi mitano hakuna hatua yoyote.mimi nakushaurini tena wizi rushwa anazisababisha yeye mizigo yote ya wizi kaipitisha yeye alafu munatulaumu maagents.au amewazidi akili, hivi sasa anamaliza shahada Tumaini sijui kama mtamuweza tena,huyu ni fisadi wa miaka ijayo kakabidhiwa gate tu anakusanya laki tatu mpaka tano kwa siku je akipewa umeneja? Kama mmeshindwa kumuondosha sisi tutamuondosha kwa maandamano.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Mhuuuu, kumbe hata JKNiA kuna taaa kuuukuuu ruuuuuuu?!!!!!, na UWT, mi nilijua pale wanakaaga watoto wa vigogo ili wapate ngapingapi za kuendea club!.
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wewe valia shati la kojani utakatiza kila kona pale uwanjani bila usumbufu
     
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Ndio uongozi bora wa TZ huo kila mtu mwizi.
     
  5. K

    KUKUBOI Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shati la kojani ndio lipi hilo kaka nifahamishe na mimi nilitafute.
     
  6. K

    KUKUBOI Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka wapo lakini ni nyoka kibisa au ndio hao watoto wa vigogo maana hawatusaidii kitu zaid ya kutuumiza zaid.
     
Loading...