Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Takukuru mnahitajika kwenye halmashauri ya wilaya ya moshi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wizzo, Feb 4, 2011.

  1. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Jamani wanajf,naomba mwenye no ya simu ya takukuru mnipe,kuna hela za walimu wapya waliojiriwa zmechakachuliwa na mkurugenzi wa wilaya ya moshi..mi nataka niwachome kwasababu dodoma kila mwalimu amepewa 2500000 wakati moshi wamelipa 630000 je hii ni halali
     
  2. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mkuu itabidi utoe taarifa zaidi, hawawezi kuanzisha uchunguzi bila ya kupata angalau kaushahidi kidogo. Kama una nyaraka mbalimbali unaweza kuziweka hapa na sisi tutaziwasilisha kwa maofisa walio makini pale ofisini kwao mitaa ya Shanty Town.
     
  3. akajasembamba

    akajasembamba Senior Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jamani tueleweshane kazi ya TAKUKURU ni kuchunguza RUSHWA ama WIZI? nadhani hiyo ni kazi ya Polisi ni wizi na siyo rushwa, unless otherwise kazi ya takukuru ni kuchunguza tuhuma zilizosuswa na polisi, kimeundwa chombo cha kupambana na rushwa kisiache rushwa na kufuatilia wizi, Hao Halmashauri moshi ni watuhumiwa wa wizi tu washughulikiwe kama wezi wengine.
     
  4. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Du tuliza mzuka ni hela gani hizo za kuanzia kazi? (subsistance allowance) au kiinua mgongo dodoma hazijafika km malipo mengine mbona yanatofautiana mm km nimeandika nyumbani ni Kilimanjaro ntalipwa nauli ya kila likizo au km kuhamia huko nitakwenda kwa kilometa / ton na familia ya mke na watoto 3
    chunguza tena umwage evidence nitaenda POLISI Dodoma kwanini wanachukua 2.5m wa Dodoma
     
Loading...