Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAKUKURU mmenidhalilisha na kunisingizia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiranja Mkuu, Aug 24, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Msg yenu mliyonitumia leo kwenye simu yangu yangu ya mkononi imenidhalilisha na kunisononesha sana kwa kuwa mmenisingizia kuwa mimi ni mtoaji na mpokeaji wa rushwa, na MTANIBAMBA.
    Kwa kweli hii meseji ni ya kijinga sana na imeudhalilisha utu wangu kwani sijawahi kuyatenda yote hayo mawili, kupokea na kutoa rushwa.
    Naomba muache mara moja kusambaza kwa watu msio wafahamu huo ujumbe wenu.
    Kama mko katika harakati ya kukemea na kuzuia rushwa, jaribuni kutumia maneno ya kiungwana na yaliyo polite, ambayo hayasingii mtu, wala kumuharibia credibility yake kwenye society.
    Naamini mmenielewa na kosa hilo hamtolirudia kwa mtu mwingine.
     
  2. D

    Dick JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu mzima hatishiwi nyau!
     
  3. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi hakuna utaratibu/upenyo wa kuyashtaki makampuni ya simu kwa kutoa namba zetu TAKUKURU bila idhini yetu. Simu si ni private property? Maana bila kutumia makampuni ya simu TAKUKURU wasingeweza kupata hizi namba.
     
  4. F

    Fukuto Member

    #4
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vp umeasahau kwmba kampuni za simu zinavuna mapesa kutokana na hizi sms campaigns? Hiyo ndiyo maana ya mteja!
     
  5. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Tuhuma nzito sana hizo kwanini wasingojee wakunase na ushahidi badala ya kukushtua ili ujichunge ? Waache kutisha raia wema bila ya kuwa na ushahidi hizo ni mbinu za kitoto mno.
     
  6. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #6
    Aug 24, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kaujumbe kenyewe kalikuwa haka? "KILA UNAPOTOA AU KUPOKEA RUSHWA UJUE UNAONWA. KILICHOBAKI NI KUBAMBWA NA KUADHIRIKA. ACHA RUSHWA!" Kaazi kweli kweli!
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hizo namba kwani huwa wanapewa? ni randomly tu
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mie mwenyewe wameniboa sana
    eti msg inasema nilisikia hasira mie kha :A S-danger:
    "KILA UNAPOTOA AU KUPOKEA RUSHWA UJUE UNAONWA .KILICHOBAKI NI KUBAMBWA NA KUADHIRIKA .ACHA RUSHWA !
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    FL lazima ukasirike................hhehe @unaonwa
     
  10. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yaani huu ni unyani, unakurupuka tu na kuanza kusema nimekuona ukipokea rushwa.
    HUU NI UDHALIMU
     
  11. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #11
    Aug 24, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Zile msg za "kushinda MKOKO, Hyundai i10" mbona mlikuwa kimya? Au kwa sababu hizo zina "takrima" ndani yake?
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Inawezekana kweli wameniona ..kima cha chini nachopokea nikipewa ndo hicho huo mlungula nitaachaje kuchukua:A S-coffee:
     
  13. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni njia ya takukuru kula hela za serikali.Sasa hivho kimeseji kitasaidia nini kwenye mapambano dhidi ya rushwa? Ukizingatia na wao TAKUKURU ndio walaji wa rushwa wakubwa vilevile.mbona tuna safari ndefu bado jamani?????????!!!
     
  14. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kampuni ya simu kumpatia third party namba ya simu ya mteja wake ni ukiukaji wa haki za binadamu hasa katika upande wa privacy. Kawaida huwa third party anaomba access kwa mtumiaji kabla ya kuanza kumtumia msg, vinginevyo njia pekee ni kutumia media kama radio na TV kwa campaign kama hizi. Ingekuwa nchi za watu wanaoheshimu sheria hii ingewa-cost sana makampuni ya simu kwani watu wangewashitaki kudai fidia kwa usmbufu walioupata.
     
  15. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nimfadhaishwa sana nidharilishwa sana nifedhehesha sana nitukana sana na nimeonewa sana katika hili wamehutubia nchi nzima nakusema kakakiiza amefanya hiki wakati mimi sijafanya hivyo!!!!There have wish which i am going to grand!!!.....:mad2:TAKUKURU
     
  16. k

    kukuna Member

    #16
    Aug 24, 2010
    Joined: May 26, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umenichekesha!!!!!
     
  17. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tenda yenyewe ya kutuma hizo sms rushwa tupu
     
  18. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ulijuaje imetumwa na TAKUKURU? Pengine ni rafiki yako alikuwa anakutishia tu. Sidhani kama utaratibu wa ufanyaji kazi wa TAKUKURU upo hivyo. Ni vema ukafuatilia kwa karibu chanzo cha hiyo message.
     
  19. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    I guess hii text wamejitumia na wao maana mmhhh .. :confused2:
     
  20. A

    August JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,681
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    mbona watoaji wenyewe na wapokeaji wenyewe hawa shikwi?
     
Loading...