Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAKUKURU, kuna kesi moja yenye ushahidi CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ziada Mwana, May 29, 2011.

  1. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dk Slaa alisema kuna ushahidi kwamba mmoja wa mgombea aliyeondolewa, alitoa rushwa kwa wapiga kura kutoka mikoani kwa kuwatumia fedha kwa njia ya M-pesa. Alisema chama hicho kimejipanga kuepuka vitendo vya ukiukaji wa maadili ikiwa ni pamoja na kutoa na kupokea rushwa.
    (Mwananchi 29 May 2011)
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    well...awajibishwe!!
     
  3. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Walk a Talk!
     
  4. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #4
    May 29, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Sasa si ni jukumu la takukuru kuwafuata chadema sio watafuniwe,,,kirefu cha takukuru ni taasisi ya kuzuia na kupambana na rushwa..sharti wazuie na kupambana
     
  5. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Tupambane vita ya rushwa kwa vitendo, welldone CDM
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Takukuru hawawezi kuja bila kuitwa! Mpaka wasukumwe kwa maslahi ya ...!
     
  7. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ikitokea unafuga mbwa nyumbani kwako na vitu vinaibwa na wezi wanatoroka , baaadae mbwa ndo anaambiwa kuwa anatakiwa abweke na kunusa ili kujua wezi wamekimbilia wapi basi ujue huna mbwa mlinzi bali mbwa mnyama anayefugwa ndani kama pambo na ni kwa ajili ya kuwatisha wapita njia!
     
  8. h

    hoyce JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawawezi kwenda. Hao waliokuwa wanahonga ni vipandikizi wa vyombo vya dola, na pesa wanazipata huko huko, lengo ni kujipenyeza CDM
     
  9. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Wakiitwa watafanya uchunguzi wao mwishoni utasikia wanamsafisha mtuhumiwa kisha wanajenga hoja kuwa alitimuliwa kimizengwe sababu ya dini\dhehebu auhapatani na mwenyekiti. Takukuru ni subsidiary ya magamba
     
  10. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapo umenena mwanamageuzi
     
  11. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio maana nimewashtua, unajua huenda walikuwa bize kwa kuwafuatilia Polisi wakajisahau huku kwingine.
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    waanze na ya lowasa,kikwete,chenge,Msabaha,batilda...
     
  13. The sage

    The sage Member

    #13
    May 29, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ule ushahidi wa Weakleaks uliishia wapi?
     
  14. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    alisema mgombea mmoja bavicha kaenguliwa baada ya kutoa rushwa kwa m pesa na kunaushahd, sasa kwanini hakuwaita takukuru kuwakabdh mtu wao? narudia kusema cdm haipo salama na inachokikumba ccm sasa,bora ya ccm wameshapata uzoefu,cdm ikifikwa itakufa tu
     
  15. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,394
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mkuu napitia post zako naona una tatizo kubwa la kuandika.. sijui una haraka sana ya kuandika au ndio ulikimbia umande!!?? Kabla ya kupost jaribu kukaa na kusoma vizuri post zako ndio uweke maana unatupa hata ugumu kusoma..
     
  16. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,899
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    haka kajamaa MCHANGE kalishinda ubunge KIBAHA ila ulifanyika ujambazi kama sio uchakachuaji,.kuna tetesi kuwa kajamaa kalipokeaga mlungula na kuliachia jimbo kwa muuza unga mmoja anaitwa koka,baada ya kusikia kaenguliwa kwenye kinyang'anyiro cha uenyekiti BAVICHA kwa kutoa rushwa,naaza kucinfrm my doubt,.haka kajamaa ni kadent pale UDOM,yani boom linatosha hadi kutoa rushwa...hili ni gamba
     
  17. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Una report alicho sema Dr.Slaa au unaandika chuki zako kwa Mchange?
     
  18. F

    Froida JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    acha uzabizabina ebu tueleze wewe na Slaa mulkutana wapi akakuamnia habari za mchange umeingia choo cha kike kamalizeni kwanza kujivua magamba ndio uje na uchuro wako sisi tunaendelea kujenga nchi yetu iliyowashinda ovyooooooooooo
     
  19. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,899
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    hata kama una mahaba na mchange lakini slaa ndio amesema jamaa alikuwa anatoa rushwa..kimsingi kwa kosa la kutoa rushwa anastahili kuandikiwa barua kama mapacha watatu..hana sifa ya kubaki cdm tena
     
  20. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Taasisi ya Kuzuia na Kutetea wala Rushwa
    ref. Hosea na kesi ya Chenge ya Rada
     
Loading...