Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Takukuru: Hawa je?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Aug 12, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nitafurahia kusikia takukuru wanawakamata wagombea wa igunga,nzega,kahama,vunjo,kyela,urambo,monduli ambako kumeripotiwa rafu za waziwazi wakati wa uchaguzi,kamatakamta yao isiendeshwe kwa misingi ya chuki kwa kundi fulani
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kwanza bisha hodi tukukaribishe ndo uanze kuongea shida yako. Au sivyo bwana!?
     
  3. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yes, It is always good kubisha hodi na kukaribishwa ... !! Vinginevyo inakuwa vigumu kuwatofautisha TAKUKURU ... na watu wengine!

    Na Hasa RA anahitajika TAKUKURU kwa barua ile ya Pinda..!
     
  4. u

    urasa JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna haja ya hodi na wakati kuna ombwe la uongozi,tujadili bila kuingiza siasa hapa
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Aug 12, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kundi gani hilo?
     
  6. u

    urasa JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unakumbuka takukuru walivuoisafisha richmond?kwa hiyo utajua kundi gani laweza kuwa walengwa mkuu,
    ndio maana nataka wafanye kazi kwa haki na nchi nzima
     
  7. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #7
    Aug 12, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Wataje kwa majina na utaje rushwa waliyotoa walimpa nani? Usilete majungu hapa!
     
  8. u

    urasa JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Microscopic minded,sina muda wa kubishana na wewe
     
  9. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #9
    Aug 12, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hapa sio suala la kubishana, ni suala la kutetea hoja uliyoianzisha mwenyewe! Au ulifikiri unaweza kuleta umbea watu wakubaliane nao? Leta hoja zenye takwimu, tutaziunga mkono!
     
  10. u

    urasa JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya kibaraka wa mafisadi
     
  11. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #11
    Aug 12, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Umekuja na spidi yote hiyo kumbe mbio za sakafuni....!
     
  12. N

    Ngala Senior Member

    #12
    Aug 12, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni utoto tu akikua ataacha. hataya hivyo mbona hii ni post yake ya sita???
     
Loading...