Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Takukuru fanyeni haraka hapo jua kali sa ivi ccm wanagawa hela kwa viongozi wa vikundi nkoaranga 35

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by THEO LYIMO, Mar 16, 2012.

  1. T

    THEO LYIMO Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wana jf naomba mtusaidie hawa takukuru wapo wapi kwani hapo jua kali sa ivi viongozi wa vikundi vya kina mama nkoaranga ambapo kila kikundi kina viongozi watatu na vipo vikundi 35 wanagawiwa pesa kwa ajili ya kuaandaa mkutano na kuhimiza watu waje pale nkoamansa ambapo wananchi waligoma kuja kuja jana sasa sijui wana jf msaidia aje john mrema nimemweleza lakini ufuatiliaji kwani hapa nkoaranga hawaitaki ccm kabisa paka viongozi hizi habari ni za kweli
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Takukuru wana simu namba 113 kwa dharura kama hii.
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Kama wanatoa rushwa kwanini msiwazomee na kuwatimua? Tangu lini TAKUKURU imewahi kuwakamata watu kwa rushwa ya uchaguzi na wakaenda mahakamani na kushinda?
     
  4. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu hizo zote ni tasisi za ccm
     
  5. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,012
    Likes Received: 1,956
    Trophy Points: 280
    Mkuu wangu wameagizwa wale CCM wakalale Chadema!
     
Loading...