Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Takriban kila baada ya miaka 8-12 nabadilisha miwani (lensi)

Discussion in 'JF Doctor' started by eedoh05, Jul 3, 2011.

  1. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Natumia miwani tangu 1985. Sioni mbali. Tatizo kila baada ya miaka 7-10 nabadilisha miwani kwa kutumia lensi kubwa zaidi kiuwezo. nimechoka kuvaa miwani. Sasa natumia 'double focus" kwa miaka 8. Nimeaza kuona giza kwenye maandishi nisomapo au niwapo mbele ya laptop.

    NIFANYEJE, NIMECHOKA.
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,240
    Likes Received: 8,794
    Trophy Points: 280
    Kula carrot na mboga za majani kwa wingi.

    Onana na madaktari wa macho.
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Kama una imani unaweza pona kupitia dini yako mkuu...
     
  4. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa umri huo bado unataka kusoma vitu vilivyo mbali?? unasomea mabango au nini?
    kama unaweza kuona karibu hamna shida usiendelee kuharibu macho yako maana wenye miwani wapo kibiashara zaidi
     
  5. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umri wangu ni wa miaka 44. Sisomi mabango,nasoma magazeti, vitabu, nafanya research mbali mbali. Bila miwani nikisimama hata aridhi siioni vema.
     
  6. m

    menny terry Senior Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    pole mkuu I think hata kidudu cha mkeo huwa hukioni! But jitahidi kula karoti tatu kila siku.
     
Loading...