Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Take me- me good!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Aug 7, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Mshukuru mungu kwa kukupa mume jamani..kumbuka pesa alitumia kwa ajili yako mwanandoa angeweka banl pengine na yeye angekuwa anahojiwa kama mwanasheria wetu kule lakini ni mapenzi ya mungu kukupata wee we ili mzitumie wote
    msiwape watu mdomo a kuongea........
    Ni mabinti wengi sasa wanatafuta watu wa kuwawowaa wengine wameamua kushinda makanisani na si hilo wengine
    wanakupwa wazo me good take me..na mengine mengi

    embu asbh ya leo mpongeze mumeo jamani kwa kukuwowaa na sio wewe kumuwowaa kama ndoa nyingine zilivyo bibi anakuwa na madaraka ya mume mume wako ni mume wako hata kama anakupikiaga anabaki kuwa mume anasimama kuwa mume hata kama ajajaliwa mtoto mungu atakusaidia mtapata watoto heshimu mume wako jamii isiyokuwa na mume jamii isiyo na maendeleo

    jumapili njema
     
Loading...