Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Take Care People!!!Men at Work.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ambitious, Jun 19, 2012.

  1. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Leo majira ya saa 8 mchana nimeshuhudia mwanamume mtu mzima(kama miaka 30 hivi) akiwa amekaa kitako kwenye mchanga huku akimwaga machozi kama vile mtoto mdogo aliyekosa kutimiziwa ahadi ya kununuliwa pipi na wazazi wake.
    Baada ya kusogea kidogo na kuuliza nini kimemsibu nikasikia akitamka kwa majonzi kwamba ''laptop ya kazini(akionyesha begi tupu),simu yangu na pesa taslimu Tsh.600,000 vyote vimekwenda na matapeli'' huku akisisitiza:''Jamaa wameniharibia kazi,jamaa wameniharibia kazi'', akirejelea laptop ya kazini ndiyo inayomtia mawazo zaidi.
    Kabla sijatafakari vizuri walinzi wa Supermarket ya TSN pale kona ya kuingia hospitali kuu ya Mhimbili wakanionyesha mabaki ya vitu vyenye mng'ao kama wa dhahabu huku wakiniambia kwamba jamaa ameingizwa mjini na wajanja wa mjini kwa kuuziwa kanyaboya.
    Lakini baada ya kumuuliza vizuri yule mtu aliyetapeliwa akijitambulisha kwa jina moja tu 'Josiah' na anafanya kazi kama Tax Consultant kwenye firm fulani mjini na akasema hakumbuki chochote kuhusu majadiliano yoyote ya kuuziana mali yoyote bali anachokumbuka ni kushikwa bega na kuitwa na sauti iliyosema:''Oya mkuu nakuomba tuongee kidogo'' kisha akaingia kwenye gari na kukuta vijana wawili na msichana mmoja waliovalia vizuri kisha wakamwambia ''Tuna dhahabu hapa tunaiuza kwa bei poa'' baada ya hapo hakumbuki kitu zaidi ya kujikuta hapo alipo bila ya vitu tajwa hapo juu.Jasho lilikuwa likimtoka sana huku ameinamisha kichwa kwa masikitiko baada ya kumaliza kujieleza.
    Baada ya muda kidogo kwa tukio zuri gari ya polisi ikakatiza na ikabidi tuisimamishe ili jamaa aliyetapeliwa akatoe maelezo polisi na pia tukamchangia kama Tsh.10,000 ya kwenda kokote atakapoelekea baada ya kutoka kituo cha polisi pale Mhimbili.
    Tahadhari kwa wote tuwe makini katika kuongea na watu tusio wafahamu kwa kuwa hili jambo la utapeli wa kiajabu-ajabu limeshamiri sana sehemu za katikati ya mji.Nadhani watu wameongeza speed ya kazi baada ya kusomewa bajeti ya 2012-2013.Men at work people..Watch Out!!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Aksante sana kwa tahadhari, SILLY SEASON, MEN @WORK.
     
  3. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Asante kwa taarifa mkuu. Tunaahidi tutajitahidi kuwa macho kwa moyo wetu wote.
     
  4. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    asante kwa taharifa,zamani matapeli walikuwa wanavaa vibaya siku hizi wanapiga bling bling uwezi jua adi wadada warembo
     
  5. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hakuna cha sababu za kumcheka!hawa jamb ni noma siku hiz wanatumia mazingambwe....
     
  6. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Kuna mtu amecheka hapa?
     
  7. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Me sina hamu na hao watu. Ila ipo siku..watachambia chupa akiyanani
     
  8. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tena akiwepo mdada unaweza kupata imani kidogo ukidhani hamna baya, kumbe inawezekana ndiye mkuu wa kikosi.
     
  9. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mkuu hajachekwa mtu hapo imetumika lugha ya kitamathali katika kueleza hali aliyo kuwa nayo huyo mtu aliyetapeliwa...
     
  10. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Za mwizi arobaini....siku ya kufa nyani miti itateleza sana.
     
  11. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Pole kijana aliyeibiwa
     
  12. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Matumaini yangu ataeleweka huko ofisini kwao manaake waajiri wengine hawakawii kumchukulia mwajiriwa wao RB kisa amepoteza mali za kampuni.
     
  13. d

    denim kagaika JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ulishang'atwa na nyoka nini?
     
  14. d

    denim kagaika JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli mjini mipango ukizubaa kidogo watu wanafanya uwekezaji kwenye mfuko wako.
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    halafu wewe......vipi...habari za Kampuchea.....?
     
  16. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wacha kabisa nisije kupiga yowe apa nkaamsha watu. Anyways,they are very bad people.
     
  17. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    DUH......
    sasa na vilaptop vyetu hivi used mbona mwaka huu kazi ipo?? mpaka mwaka huu wa bajeti uishe tutakua tushakimbia mjini..
     
  18. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tunashkur mkuu,cc ambao 2ko mikoani huku huwa tunaonewaga!SASA hata nikija Tz,nakuwa carefu na sampo kama izo
     
  19. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ha..ha..ha..ha Ajira millioni moja za Kikwete.
     
  20. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wewe ulitaka fanya nini hapa?
     
Loading...