Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

take a look at this

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mayu, Sep 23, 2010.

  1. M

    Mayu JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 592
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    our presdaa.jpg

    Habari ndio hiyo
     
  2. L

    Lady JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hahahahah! lol! habari ndo hiyo!
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wenye kutokujua kusoma hata picha hamuoni?????????????
     
  4. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    uuuwiii,mbavu zangu mie
     
  5. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    he he he he!yani hakuna alichofanya zaidi ya kuuza sura!
     
  6. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni upuuzi wa hali ya juu. Hiyo amani wanayoisheherekea Kenya leo na hata kufikia kupiga kura za maoni kwa amani huko ni kwa juhudi za Jakaya Kikwete.

    Watanzania mlishazoea kucheka kwa mambo ya uongo. Siyo kosa lenu. Mlijengwa muwe na hali hii tokea enzi za Chakubanga na Polo.
     
  7. w

    wille Member

    #7
    Sep 24, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hata kabla tunapenda kujenga kwa wenzetu, kwetu tunasahau. huku tukijisifia kuwa tunadumisha amani na kukomboa afrika.

    Sikushangai ndugu, kibonzo ni poa kinadepict hali halisi ya mtanzania:
    1. Kama ni katika mambo ya Uchaguzi- Hana elimu ya uraia
    2.Kama ni Kushughulikia matatizo- Mpaka yatokee ndipo ashituke, baada ya kupita kamuda ANASAHAU
    3.kama ni Michezo- kichwa cha mwendawazimu, mabondia mpaka wafe na njaa ndipo tushituke, hata tukichanga Sh. 1 tungepata milion 40....
    4. Kama ni Sherehe- kila harusi mamilioni
    5. etc

    Mwenye macho haambiwi tazama ....
     
  8. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    hujakosea mkuu...

    tulijengwa hivyo na CCM chini ya mwalimu............
     
  9. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    wakenya hawampendi JK kama nini. hii ni mara ya pili kumtoa kwenye vikatuni kwa matusi na kejeli za aina hiyo..east africa community juuuuuuuu, juuuuu, juuu kabisa.
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Old fashioned you! amani ya kenya ni kwa sababu ya Kikwete, amani ya zimbabwe na S.africa ni kwa sababu ya nyerere........then what?!! what do we have?
     
  11. s

    samo Member

    #11
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenye sura mbaya kwa kawaida roho nayo mbaya, majirani zetu ndivyo walivyo tuwazoee tu na tusidanganyike amani yetu tuilinde na ikibidi tuitukuze. ndugu zanguni tuwe makini sana na wanasiasa tusishabikie tu bali tuangalie watatufanyia nini? maana makundi nahisi kama yananza!! haswa ya kimakabilakabila
     
Loading...