Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Takataka za bongo zinachukuliwaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pape, Dec 13, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kuna kijarida fulani nimesoma kutoka kwa wenzetu ambao kwao uchafu unabaguliwa kuanzia mapema (at the source)mfano vyuma, mabaki ya chakula, plastiki, n.k kwa kuweka mapipa ya takataka husika karibu kila kona za mitaa na katika sehemu zenye mkusanyiko wa watu wengi. Kisha wahusika wanachukua uchafu huo na kuufanyia kazi.

    Je sisi wabongo mambo kama haya tunafanyaje? Tunamipango gani? Serikali yetu inamipango gani?

    [​IMG]

    [​IMG]

    Habari ndiyo hiyo...
     
  2. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni ngumu sana kwa bongo, kwa sababu mambo mengine yanaanzia kwenye utaifa na elimu ya uraia. Waweza kuniambia kwamba naingiza siasa lakini wakati mwingine pamoja na kuwa ustaraabu ni hulka ya mtu. Jamii ya watu miongoni mwao wamekata tamaa huwa hawana cha kupoteza. Mfano mzuri utauona kwenye uchafuzi wa mazingira na uharibifu wa vyanzo vya maji, wapo watu wanaofanya hivi kwa makusudi na ukitokea kumuona na kumuuliza atakwambia atunze chanzo cha maji wakati hata hiyo kesho hajui kama ataiona (kwa kukosa chakula cha leo). Hivyo hivyo katika kujidaidia hovyo mifano ni hiyohiyo.

    Ni mawazo tu, miongoni mwao watanzania tupo.
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kudadeki

     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kinyaaaaaaaaaa....
     
Loading...