Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taka za sumu

Discussion in 'International Forum' started by kikaango, Sep 17, 2009.

  1. kikaango

    kikaango Member

    #1
    Sep 17, 2009
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. C

    Choveki JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2009
    Joined: Apr 16, 2006
    Messages: 448
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mara nyingi nikuwa nahoji uzalendo wa hao wakuu (viongozi wetu), kwani huhitaji kuwa na digrii kufahamu kuwa taka za sumu zitawadhuru wananchi wako.

    Vitu kama hivi ni kusubiri halafu nchi zilizoathirika zikipata viongozi wazuri kuanza kudai fidia nyingi sana.
     
  3. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Ivory Coast wakati huo kulikuwa na vaccum ya uongozi. Walikuwa wanatwangana wenyewe kwa wenyewe - na jamaa wakatumia mwanya huo kumwaga mataka yenye sumu.
     
Loading...