Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tajiri Sambodo Kuchimba Visima 1000 vya Maji Tanzania Mwaka 2011

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nsololi, Jan 2, 2011.

  1. N

    Nsololi JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2007
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yule Tajiri mwenye kujiamini ameahidi siku ya tarehe 31 Dce 2010 kuwa anatarajia kujichimba visima 1000 vya maji katika wilaya zote za Tanzania isipokuwa Dar es Salaam. Gharama ya kila kisima ni karibia mil 5 na ameitaka serikali isijihusishe kwa namna yoyote na wapi visima hivyo vichimbwe. Ameahidi kutumia utaratibu wake yeye mwenye kutafuta sehemu ya kuchimba kulingana na mahitaji watu na uwingi wao.

    Pia alitumia nafasi hiyo kuwataka mafisadi waliopora mali za wananchi wazirudishe na kuomba msamahama ili mwaka 2011 uwe wa amani kwao na waanze upya kuishi kwa amani. Source (gazeti la mwananchi la tarehe 01 Jan 2011)
     
  2. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mungu ambariki mzee wa watu, kwa uamuzi huu atawasaidia sana wanawake wanaotaabika kupata maji. niliwahi kusoma mahali akigawa mali zake ili atakapokufa kusiwe na mtafaruku wa kuzigombea na aligawia charities misikiti etc. mzee huyu ni muwazi na mwema sana na namtakia kila la heri na maisha marefu. Mungu amzidishie amani
     
  3. N

    Nsololi JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2007
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sabodo ataka mafisadi warejeshe fedha Send to a friend Saturday, 01 January 2011 11:37 0diggsdigg

    Festo Polea
    MFANYABIASHARA maarufu wa jijini Dar es Salaam, Mustafa Sabodo, amesema kama viongozi wanaotuhumiwa kuhusika katika ufisadi wa namna yoyote nchini wanataka kusamehewa na Mungu na wananchi katika mwaka huu, lazima watoe fedha walizoibia nchi ili zielekezwe katika kusaidia wananchi.

    Sabodo alitoa kauli hiyo jana ofisini kwake jijini Dar es salaam, wakati akitangaza kuchimba visima 1,000 katika wilaya zote nchini, isipokuwa katika Mkoa wa Dar es Salaam.


    Katika hotuba yake, Sabodo aliitaka serikali isiingilie matumizi visima hivyo vyenye lengo la kuwasaidia wananchi kupata huduma za maji bila masharti.


    Alisema ni jambo la ajabu kwa viongozi wanaotuhumiwa kwa ufisadi, kuendelea kuhodhi fedha nyingi na kushindwa kuisaidia jamii inayowazunguka.

    "Mimi ni tajiri na nina fedha nyingi kwa sasa na si fisadi, lakini nasaidia wananchi wa aina yote kwa kuwa naipenda Tanzania na watu wake. Kwa upande wao, mafisadi wanakumbatia fedha nyingi za kuiba lakini wagumu kuzitoa, halafu wanataka kusamehewa, hawatasamehewa kamwe," alisema Sabodo.

    Mfanyabiashara huyo ambaye ni muumini wa falsafa za Baba wa Taifa, hayati Mwalimu Nyerere, alisisitiza kuwa mwaka huu ni mwaka wa viongozi mafisadi kujisafisha kama wanahitaji kweli wanataka msamaha wa Mwenyezi Mungu na wananchi wa Tanzania.

    "Mafisadi katika nchi hii ni kero, wana fedha nyingi, wameiba fedha na kuzificha halafu wanataka Mungu na Watanzania wawasamehe, hakika wakitaka kusamehewa watoe fedha walizoiba," alisisitiza
    Kuhusu visima 1,000 atakavyovijenga katika wila zote nchini, Sabodo alisema kila kisima kitagharimu zaidi ya Sh5 milioni na ujenzi wake utakamilika Julai mwaka huu.

    "Visima hivyo ninavyosaidia katika wilaya hizo sitapenda serikali iingilie kwa chochote kwa kuwa matengenezo madogo madogo yatafanywa na wananchi wenyewe. Hakuna yeyote atakayelipia katika kutumia visima hivyo," alisema.
     
  4. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Nsololi,
    Huyu mzee anaitwa SABODO na sio Sambodo kama uzi wako unavyosomeka.
    Edit tafadhali
     
  5. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Safi sana maana serikali ikishaingilia tu ufisadi unaanzia hapo.
     
  6. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huyu ni ccm damu


    ccm ina makada madhubuti sana
     
  7. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tumeshaanza kuleta siasa hapa. U CCM kwake sio kipaumbele bali matatizo ya Watanzania. Ndio maana amekuwa akiifadhili Chadema mara kwa mara
     
  8. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160

    Ni KWELI kabisa CCM HOYEEEEEEEEE!!!!!!!!!!

    Je unaweza kunitajia mwingine yeyote mwenye ASILI YA KIASIA kama huyu na MADHUBUTI kama huyu?
     
  9. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Yusuph Manji na Rostam Aziz teh, teh. samahani kwa kumjibia
     
  10. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,299
    Likes Received: 1,959
    Trophy Points: 280
    Only Mhindi pekee anaye kuwa na uchungu na nchi yetu is SABODO, shivji pia, wengine wote Fisadi characters dominate them,
    Mungu akubariki.
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Huyu ni mtanzania mzalendo anayestahili kuigwa na viongozi wengi watawala, wasiojari maslahi ya wanyonge
     
  12. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Komboa Watanzania kama unauwezo maana viongozi wakiingia wanatusahau kabisa
     
  13. T

    Topical JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Anataka kugombea urais nini?

    People are very funy, sadaka itangazwayo hupoteza maana
     
  14. K

    KALAMAZOO JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama siyo fisadi anafanya biashara gani?hivi kweli inawezekana nchi hii mtu asiwe na biashara isiyojulikana na asiwe fisadi?Bakhresa,mo enterprise,munif wa oilcom nk ni matajiri na biashara zao zajulikana.nijuzeni biashara ya sabodo
     
  15. K

    KALAMAZOO JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama siyo fisadi anafanya biashara gani?hivi kweli inawezekana nchi hii mtu asiwe na biashara isiyojulikana na asiwe fisadi?Bakhresa,mo enterprise,munif wa oilcom nk ni matajiri na biashara zao zajulikana.nijuzeni biashara ya sabodo
     
Loading...