Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tajiri na mbuzi....!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kisoda2, Sep 20, 2010.

  1. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Tajiri kanunua mbuzi akamwambia mpishi; "Nyama nusu ipike pilau na nyingine itie kwenye friza. Kichwa fanya supu na miguu fanya mchuzi chukuchuku. Ngozi usitupe tutafanya mswala, utumbo pika na ndizi na mifupa tutawauzia wenye mbwa!" Mpishi akamuliza: "Hutaki na sauti ya mbuzi tukichinja tufanye ring tone kwenye simu yako?"
     
Loading...