Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taja wamiliki wa CCM na CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zhu, Apr 28, 2012.

  1. Z

    Zhu Senior Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimetafakari muda mrefu sana juu ya wamiliki wa vyama hivi. Kati ya vyama hivyo kuna hatari ya kuwa wakiondoka baadhi ya viongozi chama kinafutika.
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,857
    Trophy Points: 280
    Chadema inamilikiwa na Mtei, Mbowe, Slaa, Ndesamburo, hawa ndio wamiliki wa Chadema..

    CCM inamilikiwa na Kikwete, Mkapa, Lowassa, Kinana.
     
  3. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Siyo kweli kwamba waliotajwa CCm ndo wamiliki. Wamiliki wapo na wala hawatetereki.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    CCM inamilikiwa na MAFISADI
     
  5. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Umekariri wimbo
     
  6. Z

    Zhu Senior Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiona kuna chama ambacho ni rahisi kutaja wamiliki wake. Basi ni lazima kuchukua hatua ili kiwe cha kitaifa. Kuanzisha ni jambo moja na kuendeleza ni jambo jingine.
     
  7. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Kwani hivi vyama wamiliki wake siyo wananchi? i mean watanzania?
     
  8. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jadilini kwanza ntarudi kuangalia kama mmepatia mim nawajua wooote
     
  9. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    CCM inamilikiwa na Lowasa.
     
  10. m

    manucho JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    lowasa ndiyo mmiliki mkuu wa ccm kwa sasa lastime alikuwa J K N
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,678
    Likes Received: 4,516
    Trophy Points: 280
    Useless & stupidity thread, na kamwe haikidhi vigenzo vya JF.
     
  12. Z

    Zhu Senior Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matola kwa vile huna cha kuchangia.
     
  13. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Haujui kitu wewe, hivi kwa kauli yako unamaanisha kuwa kanisa katoliki ni mafisadi? maana ndiyo wamiliki wa CCM(Catholic Church Movement).
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  14. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,769
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    rostitamu n etc, mbona hujawa'mention
     
  15. n

    ngarambe Senior Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napita ntarudi baada ya kuongea na kikwete na slaa
     
  16. m

    manucho JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    lowasa ndiyo mmiliki mkuu wa ccm kwa sasa lastime alikuwa J K N
     
  17. Z

    Zhu Senior Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we still have a long way. The vision of having few popular leaders in a party gives narrow future.
     
  18. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,542
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo ukishawajua unataka ufanye nini ,wametajwa hapo hatujui unataka kumfuta nani na kwa maslahi ya nani ,na kama umetumwa kuwa makini sana nguvu ya umma ipo nyuma yako .
     
  19. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ....jamani ya kubahatisha mnajipa tabu bure. Mkitaka kujua wamiliki wa ccm muulizeni Nape atawajuza.
     
  20. J

    Jichokuu Member

    #20
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muulize John Tendwa.
     
Loading...