Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taja majimbo ambayo uchaguzi ukifanyika leo CHADEMA itashinda.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MNYISANZU, Jul 8, 2012.

  1. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    1. Songea mjini 2. Karagwe 3. Shinyanga mjini 4. Sumbawanga 5...
     
  2. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    halafu tukishataja ndio iweje? Kuna watu humu ni mzigo sana na mada zao za kifacebook facebook
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mengi sana Kama 150 kuyataja hapa ni kupoteza muda mkuu
     
  4. DEMBA

    DEMBA JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 6,308
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    kibaha mjini
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wewe ni mmoja wao
     
  6. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Majimbo yoote ya ccm kasoro la lusinde mtambo wa matusi
     
  7. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Rungwe mashariki na magharibi
     
  8. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kwa komba na musoma vijijini
     
  9. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jimbo la ILALA Dar es salaam...
     
  10. DEMBA

    DEMBA JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 6,308
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    mmmh una uhakika?
     
  11. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    hata wewe pia ni mmoja wa
     
  12. m

    master gland Senior Member

    #12
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    monduli kwa lowasa
     
  13. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    CDM kwi! Kwi!
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Segerea, Babati vijijini, Arumeru magharibi, Kiteto,...
     
  15. s

    slufay JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama hawataiba kura cdm hii dola iko mikononi mwa cdm. Dola iliypo haina ridhaa ya wote (uchakachuaji wa kura) tume legelege ya uchaguzi
     
  16. Lenja

    Lenja Senior Member

    #16
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    SEGEREA, vijana wakiwa makini km Arumeru, nawaambieni gamba limeshikiliwa na gudi ya maji!!!!!!!!!!
     
  17. B

    BUBE JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    BUNDA kwa mtu mzima!
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Suala siyo kufanyika tu, sema ukifanyika ukiwa huru na haki na utashi wa wapiga kura ukizingatiwa!!!!!
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mbona mnazungumzia majimbo tu?
    Hata uchaguzi wa urais ungefanyika leo CHADEMA wangeshinda ushindi wa Kimbunga.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Masasi, Newala, Ulanga magharibi na mashariki, Mbozi kwa Zambi,
     
Loading...