Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taja jina la mpigania haki yoyote aliyeuwawa katika mazingira yakutatanisha hapa tanzania.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nivea, Jun 28, 2012.

  1. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    NATAJA MIE
    1---Mkurugenzi wa idara ya Usalama wa Taifa Luteni jenerali Imran Kombe ,ilisemekana alifuatwa na maaskari toka DSM na ilipofika ms awalimtoa roho kwakumiminia risas, Kiongozi huyu alipigwa risasi na askari polisi ambao inasemekana walikuwa wamemfananisha na jambazi su
    nitajie wengine na ufafanuzi .

     
  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,497
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    kanumba
     
  3. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Rejao..huyu aliteleza chooni
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    hapana, alikunywa Jackdaniels!
     
  5. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa majina ya K tu ndio nayataja,

    Kabeho......Alikuwa waziri awamu ya Mwinyi
    Kighoma.....Alikuwa waziri awamu ya Mwinyi
    Kombe...Alikuwa Usalama wa Taifa
    Kibona...Alikuwa waziri awamu ya Mwinyi
    Kolimba...Alikuwa katibu mkuu wa CCM
    Endelea sasa hapo
     
  6. c

    ck1 Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe umemsahau KOLIMBA??? ila kuna wengine wana roho ya paka kama MWAKYEMBE na ULIMBOKA hawa watu wabishi kweli mwakyembe anatoka ngozi layer kumi lakini bado yupo
     
  7. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,669
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Prof. Jwani mwaikusa
     
  8. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Katabalo Stanslaus (Mungu amrehemu).

    Huyu ilikuwa ni issue ya Loliondo na vitalu vya uwindaji ndivyo vilimuondoa. Na aliyehusika sidhani kama anafurahia maisha kivile maana mara ya mwisho nilisikia akifukuzwa na bakora msikitini pale magomeni.

    wengi wanaofanya haya watalipwa hapa hapa duniani na wala sio utani.
     
  9. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Kuna kijana aliuawa na polisi Iyunga sekondari kwenye mgomo wa wanafunzi jina limenitoka na mwaka pia.
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Dr. Ulimboka anayepigania haki za madaktari na wagonjwa amenusurika ila Sokoine alidedishwa kwa ajali ya gari
     
  11. S

    Skype JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni Maiko Sikupya, mwanafunzi wa Iyunga Mbeya aliuawa mikononi mwa polisi.
     
  12. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    IMran Kombe alikuwa mpigania haki zipi mwehu wewe.
    Namtaja STAN KATABARO-alofichua Loliondo scandal
     
  13. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Dk kreluu
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,454
    Trophy Points: 280
    Seith Chachage, Mhadhiri wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam, pia mwandishi wa riwaya nzuri ya Makuwadi wa soko Huria.
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,454
    Trophy Points: 280
    Habib Halala
     
  16. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    cwafahamu ila namfamu mtarajiwa NIVEA
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,454
    Trophy Points: 280
    Aliyehusika yule yule babu alizabuliwa kofi msikitini?
     
  18. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Chacha Wangwe aka Ras, aliuliwa kikatili kwenye ajali ya kutengeza hapa Dodoma. Kamanda Wangwe alipigania mgawanyo wa ruzuku ufike hadi ngazi ya wilaya na sio kuishia makao makuu ambapo huishia kutafunwa na mafisadi na mahawala zao. Pia alipinga upendeleo wa kikanda katika ugawaji wa uongozi hasa viti maalum vya ubunge. Kijana aliyemmaliza kwa sasa amezawadiwa kazi makao makuu ya CDM.
     
  19. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    shehe yahaya
     
  20. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Edward Moringe Sokoine,
    Kisa alikuwa na msimamo wa ukweli(sio wa kinafki) na alitofautiana na Mwalimu Nyerere.
    Akapata ajali ya kutatanisha, akafa.
     
Loading...