Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taire taire taire baba, gazeti la tanzaniadaima too much tena

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malaria Sugu, Jun 9, 2012.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baada ya kumaliza vurugu huko Zanzibar, magazeti yote yalielekeza macho na kalamu yao huku TZBARA.
    ukiangalia magazeti mengi, harakati za taasisi za Kiislam kama BAKWATA na jumuia za kiislam nyengine zilizokuwa katika harakti zao kama taasisi nyengine za kidini. Ukisoma nipashe, habarileo, majira, mwananchi, Mtanzania, uhuru, Jamboleo, Majira yamejaribu kuonyesha angalau nini kinaendelea
    Palikuwa na Kongamano kubwa hapo Diomond Jubilee kuhusu Katiba mpya, sensa, sakata la Necta na hali ya Zanzibar.
    kwa bahati nzuri magazeti yote yalitoa taarifa hizo kwa mtazamo wao.
    Lkn TZDAIMA Licha ya kuwa na waandishi wengi kama waliowatuma ZANZIBAR, haijawhi kutoa au kupasha habari zinazohusu waislam tangu kumaliza Sakata la Uchomaji wa Makanisa ambapo gazeti hilo lilikuwa ni moja ya magazeti ACTIVE ktk swala zima la Zanzibar.

    MTAZAMO WANGU
    Binafsi naamini kila gazeti linamtazamo wake wa kutoa na kupasha habari, ndio maana Magazeti kama Msemakweli, Kiongozi , annur na Kisiwa yanajulikana jinsi ya wanavyotoa habari yao
    Lkn magazeti yanayojulikana sio ya Kidini linapotokea tukio kama hili pana haja ya kuuliza.
    INGALIKUWA tzdaima haihandiki maswali ya taasisi kidini hapa pangalikuwa hakuna haja ya
    Kuhoji.LKN tukio la Zanzibar ilivyolemea kuna haja ya kuhoji
    Jee kumezidi nini ndani ya tzdaima?
    Jee chadema Ikipata tv yake, mambo yatakuwa kama haya ya tzdaima? na kwa faida ya nani?
     
  2. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mwendelezo uleule wa udini..ipo siku mtakuja kujutia waulizeni wenzenu wa Nigeria..
     
  3. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Rudi Bar, inaonekana bado zipo kichwani.
     
  4. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzee to much, tena tooo much
     
  5. i

    indoor Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona hueleweki wewe. so unalalamika gazeti kutoandika habari fulani. Uliwalipa? acha udini we zumbukuku.
     
  6. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,177
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    sijaelewa tatizo ni tanzania daima kutoripoti au wewe kukosa habari kupitia tanzania daima.?
     
  7. ismathew

    ismathew JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Malaria Sugu, Kunguru Mweusi, nipo hapa. Ulipojificha unaonekana.
     
  8. t

    tara Senior Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sijakuelewa.
     
  9. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Bofya hizo links hapo chini. Hizo ni baadhi tu ya makala zenye nguvu zilizochapishwa na hilo gazeti kuhusu machafuko ya waislamu wa uamusho huko Zanzibar

    Uamsho wamewasha moto mchafu


    Ni rahisi kwa Wazanzibari kutoka kwenye muungano bila malumbano

    Zanzibar, Ukraine na Poland


    Ubaguzi utaitafuna Zanzibar kama mchwa

    Rais Kikwete, hili la Zanzibar ni lako
     
  10. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mentality zao ni kama wale wamama wa uswazi na mata.ko yao ya kichina wanaojipitisha mtaani na kanga moja ili kila mtu awaone...jamaa na wenyewe wanapenda wasikike ,waonekane, waandikwe hata kama wanafanya madudu...wakijiona kwenye gazeti kwenye picha za maandamano huwa wanajisikia raha sana kwenye vijiwe vyao vya kahawa....
     
  11. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya mbona yameelemea zaidi kanisa? kwani hili ni gazeti la KANISA? kumbe madai ya waislam TZDAIMA hayahusu? ndio msimamo wa mmiliki?
     
  12. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    We mjinga, rudi shule kasome kiingereza, au acha kuandika upumbavu wako hapa!
     
  13. chelsea fc

    chelsea fc JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hauna sera,ubongo wa kuku!
     
  14. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usiwe na jazba. tzdaima limevuka mipaka. sasa linaonekana kama TAWI LA KANISA. KWA FAIDA YA MMILIKI WAKE?
     
  15. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kosa la tz daima lipo wap? Kwani mnafanya madudu ya kipuuzi na kupoteza muda diamond jublee kwa madai ambayo yamekwisha tolewa maelezo alafu mnataka muandikwe magazetin? Huo ni upofu wa kufikiri.
     
  16. b

    bumes Member

    #16
    Jun 9, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    Kila kitu ni udini ebu angalieni vitu objectively sio always being subjective because it is already in your mind kwamba dini furani yina baguliwa.

    Kila wakati mkiendelea mijadala hiyo hiyo mnapadikiza udini dani ya jamii.
     
  17. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe ndiye maalim seif?
     
  18. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tzdaima lakanisa? Maaana ilikuwa bizzz kuchomwa makanisa
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,275
    Trophy Points: 280
    Kukizungumzia sana kitu nayo nisababu ya kuchochea,safi sana tzdaima. Unapenda watu tuendelee kuzungumzia udini tu kila siku. Kuna mambo mengi ya kuandika siyo kila siku uchomaji wa makanisa au uamsho.hujui kuandikwa kila siku habari za udini zina leta chuki mbaya baini ya watu?

    BOKO HARAMU BWANA
     
  20. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280

    sorry man but this is CR.AP! :A S thumbs_down: najaribu sana kutetea waislam na uislam JF lakini mnapoleta pumba kama hizi nguvu zaisha! coverage ya media haituhusu waislam kwani tuna medias zetu zina tosha kabisa ...

     
Loading...