Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taifa vs harambee stars

Discussion in 'Sports' started by kichenchele, Aug 11, 2010.

  1. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hivi nii mechi inaanza saa ngapi na uwanja gani?
     
  2. p

    phenomena Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mechi inachezwa uwanja wa uhuru(shamba la bibi) saa kumi
     
  3. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Je kuna tv stesheni yeyote inaonyesha? Mwenye data atupe wajameni.
     
  4. c

    chibingo Member

    #4
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wadau wenzangu mliopo uwanja wa Uhuru, tunaomba mtupe yanayojiri hapo uwanjani. Matokeo? List ipo vipi? Vijana wetu wanaonekana kubadilika kwa mbinu mpya za Polsen?

    Nawasilisha
     
  5. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    ni live luningani au? tupeane taarifa wadau
     
  6. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nimejaribu ku-tune luninga sioni hilo gemu likionyeshwa. wadau mliopo uwanjani tupeni taarifa basi.
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Harambee Stars 1 - Taifa Stars 0

    Dakika 20 zimepita
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh kazeni buti vijana hata hao watani wanawazingua
     
  9. edwinito

    edwinito Senior Member

    #9
    Aug 11, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    List? Mfungaji??
     
  10. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Full time score Stars 1 Harambee Stars 1, bao la Taifa Stars kasawazisha Mrisho Ngassa, wenzetu wako vizuri Mariga na Denis Oliech wameitesa sana ngome ya Taifa Stars,kwa kweli kocha mpya Poulsen bado ana kazi...
     
  11. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Chuji alicheza? vipi kiwango chake
     
  12. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Chuji alicheza na alitawala kiungo kwa ustadi mkubwa kwa kweli tulimiss sana mchango wake timu ya Taifa, bao la Kenya lilifungwa na mchezaji wa inter Milan McDonald Mariga kwa mpira wa adhabu..Pia tumebabwa kiaina maana Harambe Stars walipiga bao la 2lililotokana na mabeki wa Stars kujigonga gonga wenye na kujifunga ila kwa mshangao wa wengi refa akalikataa.
     
  13. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanzo mzuri kwa kocha mpya. Tumpe support.
     
  14. s

    saaden New Member

    #14
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka Habari Yako!!?..Samahani Naomba Nikusawazishe,Nilikuwepo Uwanjani Na Chuji Aliingia Dakika 10 Za Mwisho Ila Alicheza Vizuri Kwa Dakika Alizoingizwa,Na Pia Goal Lao Jamaa Lilikuwa Ni Foul Na Wala Si La Kujifunga Ni Oliech Ndie Alifunga Baada Ya Kipa Kado Kuuachia Mpira Aliokwisha Ukamata Na Yote Ni Baada Ya Huyo Oliech Kumpiga Na Mguu Wa Kifua Kipindi Alipoenda Kuuwahi Mpira.Kwenye Swala La Kupendelewa Hilo Toa,Ni Mistake Ya Mshika Kibendera Ambaye Hakuona Ngasa Km Alikuwa Offside Kwenye Goal La Kusawazisha.Kiukweli ALivyoingia Mgosi Ndio Game Ilichange Japo Alikosa Goal Ambalo Ukiambiwa Ukose Inakuwa Ngumu Kukosa.Kipindi Cha 2 Tulitawala Sana,Haswa Baada Ya Kuingia Yule Mtoto Mwenye Jezi namba 7 Na Beki Alieingia Baada Ya Yondani.Uhuru Selemani,Tegete Na Jabir Aziz Leo Walikuwa Nje Ya Kiwango Kabisa Sijui Walichokuwa Wanafanya Uwanjani Ni Kitu Gani??.Ni Hayo Tu!!
     
  15. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Goli la Harambee stars lilifungwa na MCDonald Mariga dakika ya 13 kwa mpira wa adhabu ndogo, na Chuji aliingia dakika ya 69 ya mchezo kaka
     
Loading...