Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taifa stars

Discussion in 'Sports' started by Chamutati, May 27, 2012.

  1. C

    Chamutati New Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama makocha tumebadilisha na bado timu inayumba inamaanisha tatizo lipo sehemu nyingine kwenye hii timu. Na mimi binafsi nadhani na uongozi, sidhani kama kuna separation of power naona subjectivity ndo inayosababisha timu yetu ifanye vibaya. Yani decision zinafanywa kwa interests za wachache. Mimi ni mzalendo lakini kwa taifa stars kuna kipindi mtanisamehe maana wanaoiongoza hawatangulizi uzalendo.
     
Loading...